Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dokezo: Mtanzania kufungwa maisha London kwa ugaidi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kamanda, Feb 27, 2008.

  1. Kamanda

    Kamanda Senior Member

    #1
    Feb 27, 2008
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimeipata sasa hivi wakati nikijiandaa kwenda kupata kabisa kangu pale Gidamez Pub, nje kidogo ya mji wa Lusaka kwamba yupo Mtanzania amepatikana na hatia na atafungwa maisha huko Uingereza. Eti alikuwa na chuo cha kufunza magaidi ndani ya London. Makubwa! Picha yake nitaipata kesho. Leo soma hii habari nimeiattach hapa.
     

    Attached Files:

  2. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hivi hii nayo ni siasa? au ndio hivyo tena JF sio forums bali ni forum?
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Feb 27, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Bi. Mdogo, umenipa wazo... asante..!
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135

    Mwafrika ni siasa maana tayari kuna hate ambayo matokeo ama imezaliwa na siasa.Kutoka Tanzania ukafanya siasa za aina Nchi za watu ni siasa according to me.Now Huyu jamaa si Mtanzania mie nasema ni Mhindi maana hata hapo alipo naamini hakuwa na PP ya Tanzania .
     
  5. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2008
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,916
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Hivi ugaidi (uliopelekea huyo Mtz kufungwa) na uraia (Utanzania wa huyo Mwalimu wa magaidi) sio SIASA?I mean terrorism and citizenship sio part and parcel of politics?Nifafanue kidogo:Wakati Bush na neocons wenzake wanawaita Hizbollah na Hamas kuwa ni magaidi,wafuasi wa makundi hayo wanawachukulia kuwa ni freedom fighters.War on terror,isnt that politics?Nisahihisheni kama nimekosea.
     
  6. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2008
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,854
    Likes Received: 2,354
    Trophy Points: 280
    Hata hivo huyu jamaa alikuja UK akiwa bado "todler" hivo unazi wote kuhusu ugaidi kaupatia UK hasa London ambako alihamia akiwa na umri wa miaka 12.

    Hivo nafikiri "thread" hii itafutiwe mahala pengine kama Nyepesi (kama inawezekana) please!
     
  7. K

    Kalamu JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2008
    Joined: Nov 26, 2006
    Messages: 874
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Moyo ulikwenda mbio, na pumua ikawa ya haraka haraka!

    Ingewezekana vipi "Mtanzania" wetu, mzalendo wa hali ya juu ajihusishe na mambo ya namna hiyo?

    Jamani, muwe waangalifu mnapohusisha majina ya watu tunaowaheshimu na habari za majanga kama hizi.

    'Mtanzania', natumaini tutakusoma mapema hapa JF kutuondoa wasiwasi!
     
  8. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mimi naona hata hiyo heading ibadilishwe kabisa kwa kuwa huyu sio mtanzania bali ni tanzanian-born na hata maadili ya kitanzania hayajui kabisa. Jitu limezaliwa na familia ya kidosi na kukulia Yorkshire?

    "I've got a bomb. I'm going to blow you all up."....You rarely meet Tanzanians producing these kind of statements, they dont exist in our dictionaries!

    ...."Come Mister Taliban, come bomb England, before the daylight come, you wanna see 10 Downing Street done."....Surely Tanzanians songs have better lyrics than these!
     
  9. K

    Koba JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2008
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,063
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    Kamanda punguza kutuma new THREADS maana babu umezidi na sasa hata pumzi ya kujadili tunakosa,na nyingi unazopost ukweli hazina maana kabisa,seems kazi yako ni kubandua sehemu na kuja kubandika hapa,nimeangalia page ya kwanza tu una zaidi ya thread 11...slow down!
     
  10. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2008
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,581
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    If he is proved guilty, then Lock him up. send him Guantanamo for Gods sake
     
  11. Kamanda

    Kamanda Senior Member

    #11
    Feb 28, 2008
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimeattach hapa picha ya mtu anayedaiwa kuwa Mtanzania ambaye anangoja hukumu ya maisha huko London, Uingereza kwa kupatikana na hatia ya kufunza na kuandaa mashambulizi ya kigaidi.

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  12. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama unautaka umodereta si useme tu....
     
  13. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    heee heeeee stay tuned.....
     
  14. Shukurani

    Shukurani JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamanda unatuchosha na thread zako za kukocopy na zisizokuwa za siasa. Hebu zitafutie mahala pake
     
  15. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    na ww pia unachosha............
     
Loading...