Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Doing Business 2011 data for Tanzania, tumeanguka nafasi 3 tena!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Invisible, Jan 21, 2011.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
  2. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,238
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    Aibuuuuuuuuuuuuuuuu!!!!!. Kuna nchi ndogo nyingi zinafanya vizuri kasoro bongoland. Nchi nyingi za Afrika ya kati na kusini zinategemea bandari ya Dar pengine na Tanga lakini tunashindwa kujiinua jamani sisi ni washika mkia kila siku looh! Hii nchi ililogwa tangu ilipozaliwa duh
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu Pakawa,

    Ufisadi (Corruption) kwa mawazo yangu unachangia mambo mengi, mojawapo ni mambo kama haya. Tatizo wengi tafsiri ya ufisadi tunaichukulia vingine, lakini urasimu pia ni sehemu ya ufisadi tu, unafanyiwa urasimu wa kila namna ili utoe rushwa!

    Masikini nchi yangu...
     
  4. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hii ni kweli kabisa maana nina watu wa karibu waliojaribu kuanzisha biashara! Kuna ukiritimba mwingi na milolongo kibao, hasa kwa wazawa!
     
Loading...