Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dogooo nooouuumaaa

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Sep 1, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  4. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mods naomba mtoe hizi picha tafadhali, huu ni uzalilishaji mkubwa sana wa watoto nafikiri utani pia uwe na mipaka! Sijawahi kukereka humu kama nilivyokereka hapa!

    Na uliye-post hizi picha jitafakari mara mbili kama angekuwa ni mtoto wako au wa ndugu yako kama bado ungepata nguvu za kuja kuwapost hao watoto humu!
     
  5. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Nani kapiga picha, mimi au wazazi wao? Nani mzalilishaji, mimi au wazazi wao walio post hewani? Nani mwenye kosa, Mpiga picha au mpigwa picha?
     
  6. Lait noir

    Lait noir Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbona hakuna tatizo la kukupanikisha hivyo hapa?
     
  7. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Haya bwana kama huoni tatizo hapo kwa upande wangu nimeona kama mtoto wangu vile anazalilishwa hivyo imeniuma lakini kama wewe unaona sawa mtoto kupigwa picha anakunywa pombe, well sina la kusema, yameisha, tuendelee kujenga Tanzania yetu!
     
  8. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dogo wa kwanza, innocently exploring the World!!!!!!!!!
     
  9. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    QUOTE=Kijakazi;4543722]Mods naomba mtoe hizi picha tafadhali, huu ni uzalilishaji mkubwa sana wa watoto nafikiri utani pia uwe na mipaka! Sijawahi kukereka humu kama nilivyokereka hapa!

    Na uliye-post hizi picha jitafakari mara mbili kama angekuwa ni mtoto wako au wa ndugu yako kama bado ungepata nguvu za kuja kuwapost hao watoto humu![/QUOTE]

    Anadhalilishwa wapi? Tv zetu radio zetu muda wote zinatangaza matangazo ya pombe,tena kwa kuyasifia,leo hii huyo mtoto ukimwambia pombe mbaya atakuelewa?japo pic sio za Tz lakini na sisi miaka michache ijayo watoto wetu watazidi hapo,kwa sababu hata serikali inategemea kampuni za pombe kututimizia mahitaji yetu wananchi"


    a
     
  10. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,190
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Wengine katika harakati za kuexplore,wanajikuta wamekunywa mafuta taa vijijini!!!
     
Loading...