Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dogo mdadisi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by SI unit, Mar 25, 2012.

  1. S

    SI unit JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Dogo wa miaka 3 alikua klinik na mama yake, mara akamwona mama mjamzito anasubiri kwenda kwa daktari. Kwa kuwa yule dogo ni mdadisi akamfata yule mjamzito, mazungumzo yao yalikua hivi:
    Dogo: Mbona tumbo lako ni kubwa hivyo?
    Mjamzito: Kuna mtoto.
    Dogo: Mtoto yupo ndani ya tumbo lako?
    Mjamzito: Ndio mwanangu.
    Dogo: Ni mtoto mzuri eeh?
    Mjamzito: Ndio, tena mzuri sana, kama wewe.
    **
    Dogo huku akistaajabu, akaendelea kuuliza
    :
    :
    "Sasa kwa nini ulim'meza?"
     
  2. Sir H

    Sir H JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 559
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Kwa sababu alikuwa na njaa
     
  3. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kwa sababu ni mzuri, hata wewe ulivyo mzuri mama ako atakumeza siku moja, umesikia eeh
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kizibo huyu!
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Dogo alitaka kujua mechanism ya upatikanaji wa huyo mtoto.
     
  6. M

    Mr caddy New Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dogo anafaa kuwa daktari kwa mtazamo wa mbali
     
Loading...