Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dogo janja

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Power G, Apr 3, 2012.

  1. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    “Ninawashukuru sana watu wa Arumeru Mashariki ambao hawakujali umri wangu, uwezo wangu kifedha, historia ya familia yangu katika siasa, na mapungufu niliyokuwa nayo lakini wakakubali kunichagua!
    Najua walikuja wengi na fedha nyingi,
    Najua walikuja wengi na majina makubwa,
    Najua walikuja wengi na kila aina ya mbwembwe,
    Najua walikuja wengi na bendi nyingi na wakahonga sana,
    ... Najua walikuja wengi wakanitukana na kunisema sana! Lakini hatimaye sauti ya wengi ni sauti ya Mungu, na lile alilolipanga mwenyezi Mungu limekwenda kutimilika!

    Walipoambiwa mimi ni mdogo kiumri, walisema siendi bungeni kupeleka mvi au miaka, na wakasema wanahitaji dogo janja na si kubwa jinga,
    Walipoambiwa mimi sijaoa, wakasema mimi siendi bungeni kusuluhisha ndoa,
    Walipoambiwa mimi ni masikini, walisema wanahitaji masikini mwenzao,
    Walipoambiwa sina kitambi, walisema bungeni siendi kucheza mieleka…”


    -Mh. Joshua Nassari
     
  2. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [video=youtube_share;A7Ng3Y0fa80]http://youtu.be/A7Ng3Y0fa80[/video]
    arachugaaa
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyu mtoto naye ni mkali sana na anakua akiwa na damu ya cdm mwilini. Akija kukomaa itakuwa hatari tupu.
     
  4. d

    dada jane JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daaa! Dogo janja na c kubwa jinga. Nimeipenda hii!
     
  5. I

    Ibulyu Mbiti Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maneno Machache lakini mazito na yenye ukweli na upendo.
     
Loading...