Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dogo Janja kazana na Elimu...itakupeleka mbali....

Discussion in 'Celebrities Forum' started by zubedayo_mchuzi, Aug 26, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Dogo Janja,we bwana mdogo sana ndani ya medani ya Music....
    Nakushauri komaa na Elimu,itakufikisha mbali,uwezo wako wa utungaji wa mashairi utakuwa...kikubwa sasa uangalie na Maisha ya madogo wenzako wa mtaani,watoto yatima,waliokimbiwa na wazazi,wanaofanyishwa kazi,then fyatuka na nyimbo zitakazo walenga watoto wenzako na zitakazo beba ujumbe wa kuwatia Moyo...Achana Starehe zitakupoteza mapema...
    .....elimu ndo kila kitu...
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,999
    Likes Received: 5,129
    Trophy Points: 280
    Wengi walikuwepo sasa hivi wako wapi... Wako wapi.
    Balozi bado nipo, ninapanda kwenye chati... Kweny chati,
    Nashika ileiile, ile moja namba, natamba......
    Maneno ya Dolla Sol kwenye wimbo wake 'Balozi'
    Leo amepotea na hatumsikii tena.
     
  3. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,673
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    sijui naye yuko wapi
     
  4. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Huyu dogo namuona mitaani ila inaonekana amekosa mtu wa kumuongoza, shule inahitaji kujituma na adabu ambayo sidhani kama anavyo. I wish angesoma tu kwanza angalau hta afike f6 au chuo
     
  5. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    yuko USA anafanya maisha.
     
  6. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    we elimu imekufikisha wapi mkuu???
     
  7. Justin Dimee

    Justin Dimee JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 1,149
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    apo sasa mmh .by the way elimu ndo ufunguo lakini sio kuwa utafika mbari kufika mbali huwa ni matokeo tu so tusikariri bna kwan maisha kila mtu ana namna yake yakuishi .mi imenifikisha kupokea tu kaamsharaaa bac.
     
  8. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    amuige Mr Buluu anaweza pata chance ya kummega Wima Sepaatuu, na mastaa wengine
     
  9. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Talent yake imejionyesha mapema...akpg elimu vzr atafka mbl
     
Loading...