Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dogo janja anasoma saa ngapi?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mmang'ati, Nov 30, 2011.

  1. Mmang'ati

    Mmang'ati Senior Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 167
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wanajamvi mlio karibu na huyu dogo mtujuze ratiba zake, anasoma saa ngapi? La tusaidiane kumsaidia asijeishia kuwa kama wakina Bluu, na wengine walokimbia shule coz naona matangazo ya epiq nation mikoani dogo anahusika, inakuwaje pale Makongo?

    Madee na Tiptop mnawajibika.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,265
    Trophy Points: 280
    Madee ni mjinga namba moja, aliishia form 1.
    Halafu anajiita rais, mwee!!
     
  3. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,772
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    kwani lazma wote tusome kama kpaji knalipa shega tu, hata mie ningeacha shule.
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Vijisenti vimemchanganya huyu dogo.
     
  5. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kwanini hukuacha sasa? Unaongea uharo wakati nimesoma na nakujua elimu yako? Usimpotoshe dogo chali angu.
     
  6. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,108
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Kwani si watu wanasoma ili wapate pesa waishi vizuri sasa mtu ukikatizia denge upatikanaji wa pesa shule ya nini? mambo ya mahomuweki mara adhabu sijui umechelewa mara mitihani nani anataka? (Joke.....)

    Wasanii wetu wengi wa Kibongo hawajui maisha kwa kweli, na bahati mbaya sana wanashindwa kuona mifano iliyowatangulia. Ni wanamuziki wachache sana waliodumu kwenye fani kwa zaidi ya miaka 6 au 7, wengi huporomoka haraka sana sijui wanakumbwa na nini tu, na ikifikia hapo ndio hukumbuka shule.

    Na wanajidanganya sana pale wanapopata shilingi laki 2 au 3 wanaona wamepata pesa nyingi kweli, hizi ni pesa ndogo sana na tena kwa matumizi yao! Lakini nadhani kwao kuwa na jina kubwa kwenye magazeti (especially ya udaku) na kwenye TV ni zaidi ya kuwa na elimu yoyote
     
  7. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    ELIMU NI UFUNGUO WA MAISHA ILA PESA NI UFUNGUO MALAYA UNAFUNGUA POPOTE ........ Tafakari chukua hatua
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mwacheni atengeneze pesa atasoma uzeeni kwani nini tatizo leo tuko nae hapa arusha na watu wanazidi kujaa inaonekana patafunika...
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hahahahahahahaha...kweli mkuu
     
  10. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #10
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    hata sumaye alisoma baada ya kumaliza uwaziri mkuu!...
     
  11. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Ahsante kwa kuniongea msamiati mkuu.
     
  12. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Dogo kula fedha kama ipo elimu ya kibongo ukiendekeza utakufa unarudia mtihani oh!
     
  13. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Man jina lako , Avatar yako na haya mawazo yako sikulaumu... ila shule muhimu man
     
  14. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #14
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Ngoja kwanza nile kitu cha Olkokola hapa Mianzi kwa ludaa then midamida ntashuka pande za ground
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Elimu ni muhimu lakini pia sio mbaya kufata kipaji chako,kuna wengi tumewaona wametoka kwa ajili ya kipaji,kuna prof yeyote bongo anaweza akamkamata kwa hela justin bieber ambaye hata 4m 4 hana?
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hata Lyatonga Mrema....hahahah
     
  17. only83

    only83 JF-Expert Member

    #17
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mimi namshauri huyu dogo aache shule tu..maana for sure ataakiendelea atapata 0 mtihani wake wa mwisho.....
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu mwache ajidai dogo kwani siku hizi below la kipungu halipo kwa hiyo mwacheni na yeye apite sekondari :director: :lol:
     
  19. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Watoto kama hawa wanachezea shule wakiamini muziki ndio mkombozi wao,alafu inatokea mijitu inawadhulumu na kuchezea maisha yao..ila simlaumu sana kwani umri wake bado mdogo kuchanganua mambo.ata meneja wake(Madee) aliishia form two.
     
  20. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #20
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Hah!! kumbe madee ni form1 leaver!! tehtehteh........
     
Loading...