Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dogo janja aacha shule,afukuzwa na Madeee na kurudishwa kwao Arusha

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Yo Yo, Jun 14, 2012.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    .
    Rapper mdogo kutoka A town Dogo Janja aliekua akisoma na kuishi Dar es salaam amerudishwa kwa wazazi wake Arusha jana kutokana na kufanya mambo mbalimbali ambayo uongozi wa Tiptop Connection haujapendezwa nayo.
    Tip Top ambao walikua wanasimamia kazi za muziki za Janja wamempandisha basi na kumrudisha kwao jana baada ya kuona msanii huyo hazingatii shule kama inavyotakiwa, amekua mtoro wa mara kwa mara katika shule aliyokua akisoma ya Makongo na hasikii anaporekebishwa, hiyo ndio sababu kubwa ya kumrudisha ili kukwepa lawama za baadae ambazo zingetokana na Dogo Janja kutosimamiwa vizuri kwenye swala la Elimu kwa sababu Tiptop ndio waliokabidhiwa kumsimamia.
    Stori kamili ya hii ishu utaipata baadae baada ya kuzungumza na Meneja wake ambae ni Madee.
    [​IMG]
    Alichokiandika Dogo Janja kwenye Facebook jana.

    thanks.....http://millardayo.com/
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    [​IMG]Wakati mwingi Dogo Janja alikua akiongea na simu kuwaaga watu huku akiwa na furaha ya kuondoka Dar es salaam alikoishi kwa tabu, anafurahi kurudi nyumbani Arusha.

    [​IMG].

    [​IMG]Dogo Janja akiagana na kaka yake mwenye T shirt ya bluu yenye mistari.

    [​IMG].

    [​IMG].

    [​IMG].

    [​IMG].

    [​IMG]Bye bye.

    [​IMG].

    Jana kwenye AMPLIFAYA ya CLOUDS FM Msanii Madee wa Tip Top Connection ambae ndio alikabidhiwa na wazazi kumlea na kumsimamia Dogo Janja aliamplfy kuhusu sababu za kumrudisha Dogo Janja mikononi mwa wazazi wake baada ya kudai kumshindwa.
    Madee kasema "Dogo Janja aliekua form II Makongo High School kakataa kusoma kwa hiyo mimi siwezi kukaa nae wakati hataki kusoma, nilikua safarini Iringa na Mbeya ambapo baada ya kurudi mwalimu wake wa darasa alinipigia simu na kunipa pole kwa sababu Dogo Janja anaumwa, nikashtuka ikabidi nimpigie nikawa simpati kwenye simu.. nikaenda nyumbani kwa Tunda Man alipokuepo na alipojua nimekuja akajificha alikua anataka kunikimbia nikampiga sana vibao, kweli nilimpiga ambapo kesho yake baada ya kuamka nikamuuliza unataka kusoma au kuzurura mtaani? akajibu kwamba anataka kwenda kusoma Arusha ikabidi nimpigie baba yake palepale ambapo mzee wake alniomba nisimrudishe Arusha niendelee kukaa nae"
    Madee ameendelea kusema kwamba "nilimwacha nyumbani baada ya kuchukua simu yake ambapo nilikuta vitu vingi sana vya kishenzi shenzi kaviandika na ninavyo mpaka leo kwa ajili ya ushahidi, vimeniumiza hasa kwa mtu kama mimi ambae najua nimemtoa wapi, kaandika kuhusu uchafu mbaya na kingine kinanihusu mimi ambacho hapaswi kusema kwa mtu kama yeye, baada ya hapo msimamo wake ulikua vilevile kwamba anataka kurudi kwenda kusoma Arusha, jioni tukakaa kikao juzi na kaka yake na watu wengine na mimi nikampa baraka zote"
    Kwenye sentensi nyingine Madee amesema "kwa wiki iliyopita na wiki hii Dogo Janja alitoroka kwenda shule kwa siku tatu na hii ni mara ya pili ambapo mara ya kwanza nilimpeleka shule na kumchapa mbele ya wanafunzi wenzake, yani nilivyompeleka shule wanafunzi wenzake mpaka walikua wanamshangaa, alisingizia vitu vingi vya uongo alikua ananidanganya mimi nyumbani na siku hiyo ndio nilimkuta Ubungo Plaza alikua anaogelea na rafiki yake, walimu wake waliniambia hawajamuona shule kwa muda wa wiki moja"
     
  3. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ngoja tusikie upande wa pili wa story kabla ya kucomment.
     
  4. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 779
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Hapa ni conflict of interest..
    Story ingenoga kama na dogo nae angefunguka.. Kifupi hawaja balance story..
     
  5. M

    Mbundenali Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Walugulu tunasema mlongayeka kahuma. Yaani katika kesi mtu akiongea peke yake lazima ashinde. Kwa hiyo ngoja tumsikie dogo naye
     
  6. A

    Annabel New Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    go back to school we mtoto....
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    ndio nani hawa?
     
  8. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Calculated movie ili kumpandisha chart
     
  9. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ndio kwanza namuona huyu mtoto, kaimba mwimbo gani kwani?
     
  10. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Dogo Janja: Show ya
    milioni, Madee alinipa laki
    moja
    Siku moja baada ya Dogo
    Janja kudaiwa kufukuzwa
    Tip Top Connection, ukweli
    halisi kuhusiana na uamuzi
    huo umewekwa wazi na
    yeye mwenyewe.
    Sababu zilizotajwa na Tip
    Top Connection ni kwamba
    Dogo Janja alilewa sifa na
    kuwa mtoro shuleni.
    Kwa mujibu wa interview
    (ya pili kufanyiwa baada ya
    kipindi cha Amplifaya cha
    jana) tuliyofanya naye kwa
    simu saa moja asubuhi leo
    (June 14) akiwa stand
    kurejea nyumbani, uonevu
    na dhuluma ndivyo
    vilivyomchosha kuishi Dar
    es Salaam.
    Anasema tangu aje Dar es
    Salaam hajawahi
    kusaidiwa chochote na
    Madee zaidi ya mambo ya
    muziki pekee huku kula,
    malazi na ada ya shule
    vikifanywa na rafiki yake
    Madee aitwaye Abdallah
    Doka ambaye (Dogo Janja)
    alikuwa akiishi kwake.
    Anasema kutokana na
    ngoma zake kujipatia
    umaarufu alikuwa akipata
    show nyingi nchini na zote
    alikuwa halipwi chini ya
    milioni moja.
    Kilichokuwa kinamsikitisha
    anasema ni kulipwa hela
    kidogo isiyozidi laki mbili
    na hivyo kumfanya aishi
    kwa tabu licha ya kuingiza
    hela nyingi za show.
    “Nilikuwa navumilia tu bro
    kwasababu kila
    nilipolalamika kuhusu
    mambo ya hela Madee
    alikuwa mkali sana,”
    ameongea uchungu.
    Dogo anasema ilikuwa
    inafikia wakati akifanya
    show za ukumbuni
    hulipwa elfu hamsini au
    chini ya hapo na wakati
    mwingine alikuwa halipwi
    kabisa.
    Tamaa ilizidi kumwingia
    Madee kiasi cha
    kumnyang’anya kadi yake
    ya benki na kuanza
    kuchukua hela bila kujua
    password aliipata wapi.
    “Kuna wakati nilikuwa
    nataka kumtumia mama
    laki moja, Madee
    akanikataza eti kwakuwa
    watadhani nina hela sana,”
    anasema.
    Mpaka tunaongea naye
    asubuhi hii, anasema kadi
    yake imebakiwa na shilingi
    25,000 tu.
    Ameendelea kudai kuwa
    juzi Madee alimpigia simu
    na kumwambia kuwa kaka
    yake wa Kibaha ameandaa
    show ya CCM na atamlipa
    shilingi laki moja.
    “Hivi kweli bro mimi ni
    mtu wa kufanya show ya
    laki moja?”. Hata hivyo
    aliamua kukubali ili
    kuepusha lawama.
    Baada ya show kumalizika
    anasema yeye na back up
    artist wake walirudishwa
    saa saba usiku wakati
    asubuhi yake alitakiwa
    kwenda shuleni kuchukua
    namba ya mtihani na
    kuandaa dawati la kukalia.
    Dogo Janja anaeleza kuwa
    inamuuma sana kwakuwa
    muziki haujampa chochote
    licha ya Madee ambaye
    huwa hapati hata show
    kumtumia kimaslahi na
    hadi leo hii anamalizia
    kujenga nyumba yake.
    “Ni kama vile Madee
    alinipanda ili anivune.”
    Ameendelea kusema kuwa
    hiyo juzi sasa hadi kufikia
    Tip Top watangaze
    kumfukuza alikuwa kwa
    Tundaman akipiga story na
    Madee akamuita kisha
    kuanza kumpiga.
    Alichukua simu yake
    akaondoka nayo. “Jamaa
    alianza kujitumia meseji
    kutoka kwenye simu
    yangu kwenda kwake za
    matusi ama kuwa nataka
    kumroga. Jana
    nimemuonesha Milard hizo
    meseji na amesikitika
    sana.”
    Anasema simu yake
    alipewa jana.
    Kitendo cha kumwambia
    Madee kuwa amechoka na
    anataka kurudi nyumbani
    ndicho kimemfanya
    amfanyie yote hayo hadi
    kumwambia kuwa
    watahakikisha
    wanambania asifanye
    vizuri tena kwenye muziki.
    Pia amedai kuwa Madee
    aliwapigia simu wazazi
    wake ili wamkataze Dogo
    Janja asifanye interview na
    vyombo vya habari.
    “Wanajua nikiongea
    wataabika sana.” http://
    leotainment.blogspot.com/2012/06/
    dogo-janja-show-ya-
    milioni-madee.html?m=1
     
  11. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huyu mtoto namfananisha na Justin Bieber, nadhani wanalingana kiumri, sasa hivi Bieber ni Milionea kama sio Bilionea kwa sababu ya muziki tu, hapo ndipo unapojiuliza Hivi sisi Waafrika nani katuroga??!!!... eeeeshh
     
  12. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    urithi wao kutoka chama cha machangu ni ufisadi! ss hata huyo mtoto unamdhulumu ili iweje?? nways ili maandiko yatimie kuwa samaki mkubwa, humla mdogo, amen!
     
  13. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #13
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Du! kazi ipo sasa sijui nani mkweli
     
  14. A

    Angel Aore New Member

    #14
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Njia ya mwongo ni fupi, km Madee alikuwa anamdhulumu dogo mambo yatakuwa hadharani, muda c mrefu. Dogo karibu nyumbani.
     
  15. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,902
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Kweli mziki bongo haulipi,dogo alivyojuu kiasi icho ana 25000 tu kwenye account yake?whats going on Tip top?kumbe huku kwenye makundi nako kuna wahindi(wanyonyaji)?kabla ya wasanii kuanza kupambana na wanyonyaji wanaowaita wahindi,wajiangalie kwanza wenyewe km wanatendeana haki?keisha alikimbia tip top,saiv dogo janja kaondoka...kuna haja ya tip top kuji-evaluate upya na kujisafisha mbele ya jamii.
     
  16. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,013
    Likes Received: 1,957
    Trophy Points: 280
    Kuhukumu dhambi lakini kwa niwajuavyo Tip Top na hasa Madee inasikitisha hasa kwa mtoto kama huyu.Dogo Janja rudi shule focus sana na elimu lakini usikitupe kipaji chako.andika mashairi,ingia mkataba na Maproducer kutengeneza ngoma zako mkatane kwenye mapato lakini this tyme ingia mkataba rasmi na uwe mkataba wa muda mfupi mfupi ili ukishindwa huongezi mkataba.pole sana dogo kua uyaone!
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Alijiita dongo janja, amekutana na kubwa janja. Ila, kama kweli, madee, si mpango. Dogo bado mdogo.
     
  18. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tutadis matukio yote ya Tip Top ili kuonyesha kukataa kwetu kwa dhulma kwa wasanii watoto!!
     
  19. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,191
    Likes Received: 3,476
    Trophy Points: 280
    dogo janja shoo zote zile anarudi na akaunti inayosoma 25000 duh.!
     
  20. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Amevuna alichopanda!
     
Loading...