Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dogo Bwana!!!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Likwanda, Nov 18, 2011.

  1. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mwalimu: Baba yako anamiaka mingapi?
    Dogo: Ni miaka saba kama mimi.
    Mwalimu: Acha utani, itakuwaje uwe umri sawa na Baba yako?
    Dogo: Unajua Baba aliikataa mimba, ila alikuja kukubari baada ya mimi kuzaliwa nikiwa ninafanana naye sana. Hivyo alikuwa Baba yangu siku niliozaliwa.
     
  2. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Dogo bwana!
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Huyo wa chini si anakunywa juisi ya naenyonywa,hapo ndipo mwanaume anapo pata mimba
     
Loading...