Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dogo aslay hana tuzo lolote la kili

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Machozi ya Simba, Mar 16, 2012.

  1. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,571
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Dah aslay itabidi aende kwa mama kuwaremelea kili awards maana katika orodha zote nilizozipitia za kupiga kura za kili awards 2012 kwa kweli inasikitisha sana dogo aslay hayupo hata tuzo moja jaaa!!!! Inaniuma japokuwa aslay ni dogo
     
  2. m

    mankind Senior Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Dogo anabana sauti ka demu bana,mi mara ya kwanza nilidhani ni ray c.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,145
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    PG 18

    Under 18
     
  4. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mi ule wimbo naupenda..but i wish ungeimbwa na mtu strong zaidi...umeimbwa legelege sana..inshort haufai kuwa kwenye kili awards full stop!!!!!!!!!!

    mwambie amtafute Jafaray
     
  5. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,571
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    una maana gani 18
     
  6. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Bado sana kwa sababu ndio kwanza anaanza. Inabidi akaze buti ili safari ijayo aweze kuingia katika kinyang'anyiro cha KILI MUSIC AWARDS.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,145
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    Dogo hawezi kushiriki kwenye shindano la pombe coz umri wake bado mdogo,under 18
     
Loading...