Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

dogo aomba apewe nchi na JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kilimasera, May 11, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    katika maandamano ya CHADEMA mbeya dogo anaomba JK amkabidhi nchi kama imemshinda!je dogo ataweza akipewa???

    dogo.jpg
     
  2. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Dogo yupi huyo?:israel:
     
  3. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Angalia picha mkuu
     
  4. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Duh hata dogo haridhiki, ipo kazi:israel:
     
  5. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    maisha yamebana kotekote mkuu bila kujali umri wala siasa wala jinsia wanaofaidi kwa sasa ni matajili tu!
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    haha,nahisi mkuu akiona gazeti leo atacheka sana kwa majonzi
     
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Dogo janja?
     
  9. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    maisha yanazidi kua magumu kila kukicha afadhali ya jana na bei za mafuta nasikia zinapanda na umeme mgao mkubwa un akuja yaani shida tupu!
     
  10. F

    FUSO JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,742
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    ha ha ha ha, hii ni kali ya kufunga siku- duh.

    Dogo kaona mambo hayasogei
    a) Hana uhakika na shule
    b) Hana uhakika na afya yake
    c) Hana uhakika na sehemu ya Malazi

    Dogo anawakilisha kundi kubwa sana ambalo baadaye eti ndiyo future ya Tanzania wakati tunaua kila kitu.
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unasikia?
    we unaishi wapi mwenzetu?
    hongera sana,endelea kusikia tu ila usi experience hali kama hiyo,...
    mafuta ya taa lita 1750,
    super 2050,...
    lakini watanganyika bado wana cheka tu,tabasamu tele maisha ni mazuri bado!
    Ukiona watu hawalii,au anaalilia nyumbani basi maisha bado mazuri
     
  12. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #12
    May 11, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,333
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona super ni zaidi ya 2050.

    Kwa mujibu wa Ewura, bei ya petroli imepanda kwa asilimia 2.57, dizeli imepanda kwa asilimia 1.58 na mafuta ya taa yamepanda kwa asilimia 1.94. Taarifa hiyo ya Ewura inaeleza kwamba bei ya dizeli jijini Dar es Salaam itakuwa kati ya Sh. 2,123 hadi 2,282 wakati mkoani Kigoma mafuta hayo yatauzwa kuanzia Sh. 2,354 na kikomo ni Sh. 2,530 kwa lita.
    Taarifa hiyo ilieleza kuwa bei hiyo mpya ya mafuta inaanza kutumika leo kwenye vituo vyote vya kuuzia mafuta vilivyoko nchini, na kueleza kuwa mafuta ya petroli yamepanda kwa asilimia 2.57, dizeli imepanda kwa asilimia 1.58 na matuta ya taa yamepanda kwa asilimia 1.94.

    Source IPPMEDIA: Home
     
  13. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mkuu poleni sana nafikiria hapa namna ya kurudi mbona balaa
     
  14. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wasipompa dogo wanipe mm!
     
  15. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyu dogo akipambanishwa na jk bila kuchakachua kura,dogo anashinda kwa kishindo
     
  16. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kuna picha moja facebook nimeshindwa kuichukua dogo kanuna kweli haha
     
  17. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    duh kweli katiba inabidi ibadilishwe...hadi madogo janja wanataka kuingia ikulu. Ujumbe delivered!! kwamba ikulu kuna kichaa kimevimba!!
     
  18. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndio maana dogo kaomba kuongoza nchi,...
    yaani maisha magumu ila watanzania wako kimya kweli,...
    kama vile unaona ni magumu peke yako
     
Loading...