Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dogo ana ndoto kama za Lowassa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kivumah, Mar 20, 2012.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. Zizu

    Zizu Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ya kweli ka mtu anabisha atembelee facebook yake.
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Duh hii kali. Namtakia kila la kheri ktk safari yake. Lowassa ndiye rais ajaye wa Tanzania.
     
  4. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  5. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Du hii ndio nini jamani!!
     
  6. Mtagwa lindi

    Mtagwa lindi JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    nahizi shule zetu za kayumba
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mwacheni adream high hata kina Obama si walianza hivyo hivyo kama mchezo, urais watu hawakurupuki tu you have to believe in it.
     
  8. b

    babacollins JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kuwa na njozi si mbaya ila utekelezaji wake kwa huku tunakoenda ni mgumu.Si umesikia watoto wa vigogo wapo shule za maana na kwenye utamu wa serekali wapo na wengine wameamua kuwaanda wakwe zao.
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    inahusiana na nini hiyo picha ya dogo janja..
     
  10. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Msimdharau dogo anaweza kuja kuwa president kweli.
     
  11. OJ7 Da Hustler

    OJ7 Da Hustler New Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila dogo anajua kama kuna folen ndefuuuuuuu mpaka kufka kwake!!!!!!!!!!??????????
     
  12. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dogo can be anything be it president or a great scientist provided he is assured of his right to shelter, food, health care education etc.
    Hata mbuyu ulianza kama mchicha.
     
  13. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ....Dream Brother
     
  14. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..Hata Rais wa sasa alisoma Msoga.
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Yes you can dogo...
     
  16. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    sipendi kauli hii mimi khaaaa!
     
Loading...