Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dogo ampiga fix babake

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MDAU JR, Jul 16, 2012.

  1. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ..Dogo mmoja alikuwa anapga story na dingi yake mara demu wake akatokea!...dah! Ila Dingi mwenyewe alikuwa mtata sana.... bc dogo akaamua kutumia akili ya kuzaliwa hivyo...maongez na dem wake yakawa hivi;
    Dogo:Umekuja kuchukua kile kitabu cha speak english my father dsn't know?!
    Dem:Ndio na kile cha where should I wait 4 u?
    Dogo:Hicho hakipo labda kile cha wait me under the coconut tree!
    Dem:Sawa ucsahau kile cha dont be late I gv u 5 minutes.
    Dingi kusikia hivyo akampa mwanae elfu10 ili aongeze bidii ya kusoma. GUD DAY.
     
  2. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ha ha ha ha haaaaa. Imetulia
     
  3. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,219
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Marudio haya ndani ya jamvi.
     
  4. piper

    piper JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ha haha kwi kwi kwi,mbavu zangu
     
  5. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Asante kwa remnisce
     
  6. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duh mwanangu umenikumbusa mbaali kinoma. Mwanzoni mwa miaka ya tisini. RTD walikuwa na kipindi kinaitwa 'Mirindimo' wakati huo waendeshaji wa kipindi wakiwa mwanadada Lone Rumisho(sina hakika na spelling za hili jina) na Abubakar Msulwa(if I remember correctly). It was a good one then.....
     
Loading...