Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dogo aliyefanana na Kanumba mwanza!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by King Kong III, Apr 12, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Kuna kipindi flan,zamaradi alituonyesha dogo m1 hv kafanana na kanumba kila kitu,yani he's dead spit of kanumba,kwanini mtitu au zamaradi au steps ent wasimuibue? Ni mtazamo tu!
     
  2. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hata kama hana kipaji alazimishwe? maana mwisho wa siku atafanya msichokiamini.wanaweza kufanana kwa sura lakini hobi zao zikawa tofauti

    na je wata muunganisha na lulu? atakubari kufanya kazi na lulu?
     
  3. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hata mie nafanana na Steve but sijawah fikiria kuigiza in my life.
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Ungetuwekea ka-picha ingetusaidia kuchangia, BTW: inawezekana ni mdogo wake hivyo ni vema wangemuunganisha na LULU ili aje atunze Mimba aliyoacha kaka yake.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Mkuu maisha kujaribu hata wewe una vipaji vingi sana sema tu watu hawajakuvumbua,dogo alieleza kwamba anapenda sana uigizaji,zamaradi ndio alionyesha akasema more to follow sasa sijajua kama aliendeleza story ya yule dogo au vipi?
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Picha sina hila ukimcheki ni timbulo(copy) ya kanumba mtupu!
     
  7. y

    yplus Senior Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dead ideas
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Picha ya Dogo tafadhari
     
  9. +255

    +255 JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,731
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Ni mdogo wake kabisa, nakumbuka alisema anataka kutoka kwa uwezo wake mwenyewe na sio kwa kubebwa na kaka yake.
     
  10. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ili iweje?
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Uchumi unao sema unaukalia!
     
  12. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hahahah there is another way to walk on.
     
  13. S

    SI unit JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    King Kong naona nawe umeamua kutoka kivyako na sred ya marehemu..lol
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    lol naona kila mtu anapost yale yale ndio nikaona bora na mie nitoke vipi.
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Iron unaniangusha!!! Ili kumuenzi kanumba si unajua watu wakimuona watafarijika,si umeona mkwe.re wa mizengwe? Si ndiye replacement ya max!
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Yeah good point.
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Nilikua sijui kama ni mdogo wake,r u serious?
     
  18. t

    thandiswa Member

    #18
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ni mdogo wake wadau watamtoa tu,sema wasije wakamkanumba na huyo!
     
  19. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ....its the best point....
     
  20. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,448
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    Mkuu umewachanganya, wewe unafanana na Ray :)
     
Loading...