Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

dogo aliyeandika Bongo Fleva kwenye Mtihani Wa Form Four -live

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smile, Jul 13, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Julius Dawson "ELINAJA" (23) mkazi wa Tabata, Segera, asili yao Marangu, Kilimanjaro, ni kijana ambaye aliandika mashairi ya nyimbo za "Bongo Fleva" kwenye mtihani wake wa kumaliza kidato cha nne mwaka 2011.

    Jana katika kipindi cha Power Breakfast "PB" cha redio CloudsFM alisema anashukuru sana kupewa nafasi ya kujieleza katika redio hiyo ili atoe sababu za msingi za ni kwa nini alifanya hivyo kwa kuwa jamii iliupokea ujumbe wake kama mzaha na kejeli, wakati yeye alikuwa akifikisha masaibu na machungu wanayoyapata watoto wenye vipaji lakini hawapewi fursa wala nafasi za kukuza vipaji vyao, badala yake wote wanaelekezwa kufuata mkondo mmoja hata ikiwa hawauwezi.

    Ameomba msamaha kwa jamii nzima kwa yeyote yule aliyekwaza kwa alichokifanya, lakini akasisitiza kuwa alifanya hivyo kwa kuwa alitaka kufikisha ujumbe ambao umekuwa ukipuuzwa na Wazazi, Walezi na jamii nzima, wa kuwasaidia watoto kukuza vipaji vyao ambavyo baadaye hugeuka kuwa ajira rasmi na njia kuu ya kipato cha kuendesha maisha.

    Bofya kitue cha pleya hapo umsikilize.

    Mwishoni wameuweka wimbo wake mmoja kati ya nyingi ambazo amekwisha kuziandaa, ila bado hajafanikiwa kupata fedha za kutosheleza kurezirekodi kwenye studio kwa ajaili ya kuziuza.
     
  2. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Smile i don't see the link.
    on topic; everybody needs education and form4 is not too much to ask for, hata mastaa Europe/NA wamefika at least Form4.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Smile mimi naona mapaja tu hapo, sioni kitu.
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Nashindwa kuweka iyo link but si mnaelewa bwanaaa
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,236
    Trophy Points: 280
    Ngoja ni smile kwanza kabla sija sikiliza.
     
  6. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    hili ni jukwaa la malove hizo habari peleka uko,utachafua hali ya ewa
     
  7. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    This is stupidity.
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ata ajitetee je ni upuuzi na upumbavu tu aliofanya na iko siku ktk maisha yake atakuja kujuta kama haanza majuto sasa
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    acha hizo bhana,mbona unatoa mapovu kwenye jukwaa la mapenzi
     
Loading...