Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Does This Pict Make U Laugh or Feel Sad?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Boflo, Oct 14, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Does this pict make u laugh or feel sad.jpg
    .............
     
  2. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,035
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Huyo mmoja aliyebaki ndo kidume,hiyo ndiyo cream ya uzazi wake.
     
  3. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    very sad aisee....
     
  4. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 133
    Hivyo ndivyo nchi yetu ilivyosimama. Huyo aliyesalia hapo ndiye mla nchi, sisi tulisalia tutaishia kutumbukia kwenye mashimo hayo. Kazi kwenu.
     
  5. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Umeenda mbali sana mkuu..
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kasema kweli, tena afadhali hapo huyo mama bata amegeuka hata kuangali kuona nini kimetokea, she cares, huku kwetu inakuwa ni upepo tu na ndo umepita hivyo
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,188
    Trophy Points: 280
    Boflo, huyu ni bata gani anayetangulia mbele ya watoto wake?
    Nijuavyo mimi bata huwatanguliza vifaranga wake, kisha yeye hubaki nyuma.
    Huyu bata aliyewaacha wanawe wadumbukie mtaroni ni mfano halisi unaotukabili sisi leo.
    CCM imetundumbukiza mtaroni wakulima na wafanyakazi, imebaki na mafisadi inaowalinda na kuwakumbatia kwa udi na uvumba.
    JUMAPILI KAREEM
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nimejisikia vibaya, ni huzuni kumpoteza hata mmoja kati ya wadogo hawa!
     
  9. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ukiongozwa njia na kipofu, hayo ndio matokeo, ni sawa sawa na sisi tunavyopelekwa shimoni na mkulu
     
  10. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    So sad! Mama amewaua watoto wake!!Hata kwenye mabasi kumeandikwa,abiria chunga mzigo wako!!!
     
  11. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    oh so sad!dah!
     
  12. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Umeona ee!, lakini mama hastahiki kuhukumiwa...ameua bila ya kukusudia, alidhani uwezo na akili za watoto wake ni

    sawa na zake
     
  13. S

    Sunga Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Hivyo ndivyo magamba wanavyo baki wa chache na kumuachia mama yao aendelee kuongoza taifa!
     
  14. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Bata wajifunze kutanguliza watoto mbele na si kuwaacha nyuma, watoto wanahitaji kuongozwa
     
  15. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nimecheka na kusikitika kwa wakati mmoja. Maskini mama bata alidhani wanae wana vidole vipana kama vyake.
     
  16. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Na wewe umeenda mbali
     
  17. lakiwosha

    lakiwosha Senior Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jelous:lol:
     
  18. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,266
    Likes Received: 2,194
    Trophy Points: 280
    Bata siku zote hutembea mbele watoto wake wakamfuata nyuma.

    duck-ducklings-crossing-the-street.jpg
     
  19. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,266
    Likes Received: 2,194
    Trophy Points: 280
    Binadamu tunakosaga lawama?!

    Angewatanguliza bado ungesema kawatanguliza wametumbukia mwenyewe anakuja nyuma kizeeeembe kama mjamzito. Kama kuwaongoza ndio kawaongoza tayari, ndio maana alikuwa mbele yao. Au ulitaka aongoze kama nahodha wa mashua?
     
  20. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #20
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Angekuwa mbele yao angewaepusha kwa kuwastopisha hasa nyumani atajuaje kinachoendelea, halafu huyo bata akili hazimtoshi kwanini kawaongoza wanaye kwenye njia ya hatari, ni nini mantiki ya kutangulia kama si kutengeneza njia?
     
Loading...