Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

does it worth

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chauro, Jan 5, 2011.

  1. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    naomba kuuliza je ina maana yoyote

    1. kuendelea kumpenda mtu ambaye anakudisrespect
    2.ambaye una feel like he is using you
    3.hajali maneno matendo anayofanya kama yanakuumiza hata kama unamuambia
    4.ameshaamua kukudharau kwa kila unalosema au unalotaka kufanya anaweka question mark kama vile huwezi au ni wewe ina maana ameshaku undergrade
    5.sana sana anahitaji kutimiza tamaa zake za mwili na sio kingine

    najua watu wengi wameshakumbana na hayo au mojawapo

    je nini mtu afanye anapokuwa kwenye hali hiyo na bado anampenda mtu wa aina hiyo ?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jifunze kutokumpenda tafuta mwingine!Mapenzi ni kuheshimiana na kujali...kama hupati hivyo hupendwi unatumiwa!
     
  3. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    chauro dia,huyo hafai kabisa,utaishia kuumia tu moyo wako. Ni bora ujivue maana hakuthamini kabisa.
     
  4. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni moja kati ya mambo yanayoongeza maambukizo ya ukimwi katika familia...yani mapenzi yenu ni kitandani tu ndio patamu,tena mnapeana kwelikweli kwa staili zote na kumbuka hii huwa ni pekupeku!
    Baada ya hapo kila mmoja na hamsini zake..yani ni kutumiwa tu! Haya ni mapenzi FEKI hayatakiwi
     
  5. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    my dear najaribu kuangalia yale yaliyowahi kutokea naamini bado kuna watu wanayapata ni vizuri watu kujifunza na sio kurudia makosa waliyofanya wengine

     
  6. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ndo hapo napolitazama suala la infi kwa macho mawili sio haya yanayoendelea kuna mapenzi kweli au kutimiza kiu zetu

     
  7. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    lizzy najaribu kuangalia yale nayoona mimi ni mama wa familia tayari

     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pole mama!!Ila usitumie familia kama sababu ya wewe kunyanyasika!Jaribu kuangalia hizo tabia zimeanza lini...kama hakua hivyo tangu mwanzo jaribu kutafuta chanzo cha mabadiliko yake!Muombe mkae chini akwambie tatizo liko wapi!Usipokua na furaha hata familia hutaweza kuiangalia vizuri...jijali mama!Pole kwa mara nyingine!
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    jaribu kusimama kwa miguu yako miwili....mapenzi ya namna hiyo mwishowe utaletewa magonjwa na utaleta mateso kwa watoto.....my dear chukua hatua.....atakuua huyo
     
  10. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    everything is always created twice,first in the mind and then in reality
    watch out of what you think
     
  11. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    dada preta hapa naongelea wale wanaokumbana na hayo nikijaribu kungalia hasa suala zima la hawa kaka zetu wanaosifia infidelity kuna kitu hapo au ndo hayo yanayoendelea

     
  12. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    what do you mean?

     
  13. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,310
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    hayo si mapenzi,utaburuzwa mpaka dunia uione chungu.huko ni kutojiamini wewe mwenyewe kukubali kuwa na relation ship ya aina hiyo
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    hapa dada chauro nimegundua kuna kitu kama hofu imekuingia kuhusiana na swala la infidelity....hawa wakaka wa huku kuongelea suala hilo...mimi ningekushauri jifunze, unachoona kinakufaa kichukue...sio wote wanaoongea mambo haya ni watendaji.....hapana....
    cha kufanya kaa chini....chekeche faida na hasara.....uchukue uamuzi sahihi
     
  15. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    chauro this is about your personal growth
    thoughts are things,material messengers that we send out to influence our physical world.
    what you think of me thats how i will become to you........
     
  16. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hapana naelewa sio wote wanafanya lakini haya mambo yapo sana hatakama hatutaki kuamini zaman nilikuwa siamini kama kuna vitu vinafanyika lakini dada preta huwezi kuamini yanayofanyika chini ya jua naamni hata Mungu anayaogopa sina hofu ila haya mambo yanafanyika sana na nimesikia watu wanalalamika sana sasa huwa najiuliza maswali mengi kuhusiana na hayo nayosikia na kuona

     
  17. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sawa nakubali vipi kama unafanya negative all the time natakiwa kuendelea kurate positive au niwekeje

     
  18. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,659
    Likes Received: 3,970
    Trophy Points: 280
    It's not worth it..!
     
  19. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    you said you still love him! is that right?
    there is something very wrong with making the same mistake
    over and over again,day in and day out.this shows a complete lack of you two self awareness
    Figure out what is right and what is wrong in your days and in your life
    then set about making immediate improvements.
    cause at the end of the day your happiness is of such a great importance.
     
  20. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chauro msisitizo uko apo kny red,,,pia kuepuka athari kubwa za magonjwa.So not worth at all
     
Loading...