Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Does it mean Gazeti la MwanaHALISI Ndiyo Kwaheri!!??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kingcobra, Sep 30, 2012.

  1. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Wandugu,
    Nilikuwa kifungoni ndiyo nimetoka mida hii navuta pumzi ya uraiani baada ya mwezi mzima wa kukaa lupango na kunyea debe nikituhumiwa kuwa mchochezi.

    Nilipoingia tu humu jamvini nimekumbuka mara moja gazeti kipenzi cha watanzania gazeti la MwanaHalisi. Hivi wadau tuambizane ukweli, does it make sense mpaka sasa gazeti hili kufungiwa? Najua lilifungiwa kwa kipindi kisichojulikana kwa mujibu wa sheria kandamizi, lakini je, serikali kuendelea kukaa kimya mpaka sasa tafsiri yake ni nini? Au ndiyo imetoka hiyo?

    NOTE:
    Kifungo nilichopata ni BAN YA HUMU JF.
     
  2. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu King, kumbe ulikuwa kifungoni!! Ndiyo maana nasikia harufu ya mtu anayeonekana hajaoga muda mrefu sana. Kuhusu Mwanahalisi bila shaka hiyo ni kwa heri. Serikali ya magamba haiwezi kuruhusu liingie mitaani tena hasa katika kipindi hiki cha uchaguzi wao wa ndani.
     
  3. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,113
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Pole kwa lupango ila kama ulienda huko kwa ajili ya kupigania haki jina lako litabaki kwenye historia ya nchi yetu ila kama ulikwenda kwa kukwepa kuhesabiwa au kusHawishi watu wasihesabiwe umepokea ujira sahihi wa kazi yako,!! kuhusu mwanahalisi Lipo kifungoni kisichojulikana kitaisha lini huenda ni cha milele au cha muda only serikali ya magamba ndio inajua ila naona hakitapita 2015 kwani baada ya ukombozi litafunguliwa!!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Limefungiwa kwa muda usiojulikana...
    Muda wowote laweza kuruhusiwa.
     
  5. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Pole kwa kuchezea ban kamanda. Ila next time fungua ID mpya kama debra1, fauster john, almasiomary, nimekoma n.k. Hawa wamekuja kivingine baada ya kula life ban.
     
  6. sindano butu

    sindano butu JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    natamani SIKU TBC walifungie kwa KUFICHA UKWELI !
     
  7. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Pole sana kwa kufungwa na hongera kwa kutoka jela
    Mungu ataendelea kukupigania
    asante
     
Loading...