Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Does age matter?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kibongoto, Aug 5, 2009.

  1. K

    Kibongoto JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2009
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    A female colleague of mine wants to marry a guy 4 years younger than her. I was tying to figure out: Can it Work?
     
    Last edited: Aug 5, 2009
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Can not work at all, kwanini utafute gari lilikwenda mileage nyingi?
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    meni ukiwa mkubwa haina neno lakini shori awe mkubwa soooo....
     
  4. GP

    GP JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tofauti ya umri nzuri ni kati ya miaka 1-5, ikizidi sana sasa hapo mwanamke atakua anamwamkia mumewe!
     
  5. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    It does not matter for now lakini wakielekea uzeeni huyo rafiki yako ajiandae kuwa mvumilivu na kukubali yaishe.
     
  6. F

    Froida JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2009
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Huo umri sio mkubwa sana kama mdada atajua kujiweka,lakini kama anamwili mbaya akizaa tuu ataona utofauti wake ,na mtu asikudanganye umri unamata kwenye mapenzi hasa mkikua
     
  7. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    shikamoo? m2 nilipishana nae miaka 6?....
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Humuamkii shemeji yetu?
     
  9. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    It will only work if age does not matter to both of them! My experience is that to most people the age of a spouse does matter though on differing scales.

    It is important that before a decision to get married is made, each partner know the age of his potential spouse. I know some people would try to hide their age to a partner, but this puts the resulting marriage under a serious risk if the hidden age is somehow known after the marriage.
     
  10. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hapana! mambo babake, inatosha....
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    Aug 5, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    hahahahaha nyamayao eti mambo babake lol yaani wewe utakuwa umezaliwa ocean road umekulia kariakoo yaani mtoto wa mjini lol

    hata mie huwa sielewegi kabisa masuala ya kuamkiana loo sasa hapo ni mume mdogo anatakiwa amwamkie mama (pamoja na kuwa anweza akawa anamliza kama mtoto mdogo nyakati flani afu asubuhi shikamoo wife lol Kwa kweli it doesnt come come
     
  12. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    why not?
     
  13. GP

    GP JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    msiseme tuu doesnt matter, wewe kama wewe unaona shega tu, lakini wazee wako, ndugu jamaa na marafiki mazee lazima watakumaindi!., na kwa nini uchukue limzigo? tafuta saizi yako bana, heshima hakuna siku hizi hata watoto wako wakijua mama yao ndio mkubwa hawatakuheshimu!
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hujapewa taraka 3 bado? Lazima upige na goti shikamoo maulana mume wangu teh teh teh teh
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    doesnt matter at all kama wanaliona hilo! issue sio kuzeeka kwa mwenza, kwani wanaume hawazeeki? mbona mijibaba imeoa vibinti age difference miaka 15
     
  16. Mtabiri

    Mtabiri Senior Member

    #16
    Aug 5, 2009
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    4 yrs difference sio big deal. Ila kama mke ana mwili mkubwa nao unaweza ukaonekana kama kaka yake mdo. Kama mke atakua na mwili mdogo haina shida kabisa. Tena kama ana penzi la dhati wataishi kwa raha sana with maximum care.
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Aug 5, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,220
    Trophy Points: 280
    Mama'ako mbona kanizidi umri....
     
  18. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,246
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Age does/doesn't matter on both sides. Kwa nini iwe ajabu kwa mwanaume kuoa mwanamke wa kumzidi umri na isiwe ajabu kwa mwanaume kumuoa mwanamke mwenye umri mdogo. Matatizo au raha ya kuoa au kuolewa na mtu wa kukuzidi umri au kuwa umri mdogo yapo pande zote.
     
  19. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    mods mko wapi mfungie hii taka taka imejua ku2mia pc imekua taabu.....
     
  20. Mtabiri

    Mtabiri Senior Member

    #20
    Aug 5, 2009
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sure! we can't agree to read such stuff. Jokes ok,but matusi kama hayo hapana jamani.
     
Loading...