Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dodoso za sensa zatolewa copy Manyara

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Irqwatu, Aug 31, 2012.

  1. I

    Irqwatu Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi madodoso ya sensa huku manyara yamekwisha kiasi kwamba yametolewa copy ili kazi iendelee, my doubt ni kwamba hizi dodoso zinakwenda kwa serial number sasa kama ikitolewa copy kama 1000 inamaana serial number inajirudia mara 1000, are we serious with this task. Nawakilisha
     
  2. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    mkuu we are not serious. bilion 114 zilipangwa zitumike ktk zoezi hili. ina maana chuwa na wenzie estimation zao hazikuwa sahihi hadi watoe photocopy. hizo nakala walizotoa ni batili mbele ya sheria na nawashauri wananchi wa huko wasikubali kuhesabiwa kwa dodoso ambalo ni photocopy. wanikamate km nhmehamasisha watu wasijiandikishe.
     
  3. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hata hapa morogoro hali ni hiyo hiyo wametoa copy.....Real we are not serious!
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa uhakika shughuli ya sensa siku zote ni jambo la kitaifa na wala si la kiitikadi hivyo kuliunga mkono ni wajibu wetu sote. Lakini ni bahati mbaya sana tena sana kwa kwa mwaka huu mambo sivyo ndivyo kabisaa juu ya zoezi hili.

    Nilishasema ya kwamba mazingira ilimofanyika sensa ya mwaka huu wala si ile murua na ya kirafiki hata kidogo hivyo hata takwimu zitakazopatikana mwisho wa siku kamwe HAZITOKUA ZENYE KUAMINIKA HATA KIDOGO WALA KUWEZA KUTUMIKA POPOTE KWA SHUGHULI ZA KIMIPANGO WALA KITAALUMA.

    Yeyote asiyeamini hili bado basi tena.
     
  5. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Manyara kama mkoa, au manyara karibu na babati.
     
  6. m

    mamajack JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hata gaita wametoa coppy ndo zinazotumika mda huu ninavyoongea.
    Ccm hawana suala la kuchukulia umhimu.
     
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,393
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Unashangaa nini sasa.....
    Mimi nimetoka hesabiwa sasa hivi karani anasema kuna kaya kibao zitabaki bila kuhesabiwa.
    Na zoezi lilisimama kwa siku mbili yan jana na juzi kutokana na kukosekana kwa karatasi za dodoso. Ndipo baada ya kusubiri kwa siku mbili wakaamua kutoa copy.
    Mimi nimehesabiwa na karatasi zilizopigwa copy.

    Karani wa sensa mwenyewe anasikitika anasema kama zoezi zima halitaongezewa muda wa wiki nzima nyingine tujiandae na data za kufoji.

    Nipo Arusha.
     
  8. m

    malaka JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sasa hizo bil zilizoandaliwa hatuwezi kuhoji kweli? Mama yangu mpaka uchaguzi wa 2015 unakwisha waTZ tutatembelea kufuli tu.
     
  9. K

    Kidoma Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NYIE MWASEMA HUKO?
    Hapa hapa Dar pua na mdomo na huduma na ofisi zote
    Nyumba kibao watu hawajahesabiwa pamoja na kusubiri kwa shauku kubwa olas

    karani wa sensa alikuwa akipita na kuchagua nyumba kadhaa na nyingine akaziacha
    ndani ya makabrasha yake alikuwa na ramani yenye majina/namba ya nyumba zinazohesaiwa hivyo zile zisizo kwenye molongo wake
    katu hazikuhesabiwa mpaka hivi tunapokaribia kuwakilishwa kwa takwimu za sensa yenyewe.

    Najua watu watabisha, then za eneo husika
    kwa mfano ni Buguruni-Vingunguti na mfano wa karani husika alifanya shughuli yake
    opposite na barabara ya kuelekea maji machafu (dampo la vingunguti)
     
  10. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kinachonikera mm makarani wamelipwa laki 5, semina na sensa yenyewe,wakati viongozi kawawezesaji kujilipa milioni 2, jamani hii kazi isiki tu,ukweli ni ngumu kiasi kwamba inje ya ukosefuwa madodoso uwezekano wa kupika data nakutoa data sizosahihi nimkubwa sana,Sina budi kumpa pole Rais kwa kulifanya zoezi hili kama zimamoto, vifaa hakuna,ramani za 2002 ndizo wametumia! ***** mtupu.kweli kunahaja ya kuwapa wengine nchi nao wajaribu.
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    We are not serious......hilo mbona liko wazi kabisa mkuu!
     
  12. ketwas

    ketwas JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pia kuna kijiji huko yaeda chini wananchi wamewanyanganya makarani karatasi za sensa na kuzichanachana sasa hivi polisi wa mbulu ndo naona wamevaa zana za kazi kwa ajili ya kwenda huko,kazi ipo kwa kweli kwenye sensa
     
  13. c

    christmas JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Mungu ameamua kuiumbua tu ccm na bado watakubali tu
     
Loading...