Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DODOMA wine haipatikani, kwanini?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mphamvu, Jan 1, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Rejea kichwa cha uzi.
    Mimi ni mzalendo sana, kwa muda mrefu nimekuwa mtumiaji wa mvinyo mwekundu(kwa vile bia chungu), nilikuwa napata uchungu sana kununua zile za Hispania, Italia, Ufaransa na Afrika Kusini, kwa kuwa ni za kigeni na sina uhakika na darajia zake wakati wa utengenezwaji.
    Tanzania Distillers wakazindua mvinyo wa Dodoma kama mwaka hivi uliopita... Nikafarijika kwa kuwa hii kitu ni kipenzi changu na inatengenezwa nyumbani Tanganyika.
    Lakini hii mvinyo imepatikana kwa unadra sana wandugu, leo nimezunguka zaidi ya bar locale sita kutafuta hii mambo, mwisho nikaipata kwenye pub moja ya kisharobaro kwa bei ya 12'000/= kwa chupa ya 750Ml, bei ambayo sio kabisa!
    Sijajua kama tatizo ni promo ndogo au usambazaji umekuwa duni...
    Naomba kuwasilisha,
    Alhaji Andare!
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    haipatikani kwa sababu . . . .
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haipatikani kwa chupa za plastiki.
     
  4. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nililetewa na bro wangu wiki mbili zilizopita nikadhani zipo tu mitaani.
    Kusema ukweli, inapendwa sana na wadada wa kizungu huku States, siwezi kuamini kama itakua haina soko nyumbani.
     
  5. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,066
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    eh! we kwani uko wapi? huenda ukawa uko tandahimba. nimetoka kununu sasa hivi kwenye grocery ya Mangi Tsh 9000/=
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hata blackccurrent zipo
    ananitamanisha kuugua miaka ya 79
    hadi uende duka la ushirika

     
  7. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hebu zunguka vizuri dompo imejaa tele!
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    kama Dompo inamzengua....kuna kitu cha Imagi......

     
  9. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    zabibu imekuwa chakula huko dodoma kwa hiyo kiwanda kinakosa mali ghafi maana chakula hamna
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    kumbe?

    Watasha wanapenda sana vyetu eh? Nasikiaga hata SAFARI LAGER inanyweka RSA ile mbaya...
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    is that 100% Tanganyikan?
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    kumbe?
    Kuna kagrosari kameniuzia 12k pamoja na AC...
    Sio kesi lakini, mie niko Mikocheni Uswazi. Baa zote, Marwa, Manso, 5 Ways, Forest, Bervely Hill, Mongele, Kwa Mrosso, Kwa Riziki, Kontena hakuna hii kitu, nimekwenda kuchukua kigrosari fulani karibu na Shopper's Plaza.
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    kuna thread ulidai kuwa una nyumba zaidi ya moja. Nikajua tu kama zitakuwa za urithi,
    kamanyola bila jasho!
    Mtoto wa kiume unakuwa na maigizo kama nini bwana? Nguo ya kuazima haisetiri makalio ndugu, wacha madharau hayo!
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    we mtoto mbona wanifanyia ivi lakini?
     
  15. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,958
    Likes Received: 6,679
    Trophy Points: 280
    Njoo tabata
    nadhani zikitoka
    idodomia zinaanzia
    pale zeen zinaingia
    mitaa mingine! Kitu
    kinaenda kwa mwekundu
    mmoja!!
     
  16. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    watu humu ndani kumbe wengi ni walevi sana
     
  17. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    mantakhof alhabiby flora.
    Be spesifik na Tabata unayokaa ili nikija iwe rahisi kukutafuta!
     
  18. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    mie si mlevi, ila ni mnywaji.
    Mpango mzima umeingia luba kwani nimekosa kifungulio cha chupa ya mvinyo wangu. Ndo mpaka kesho tena?
     
  19. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Bora umeshindwa kufungua
     
  20. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    ah?
    Ile Dompo jiqe kabisa, alkoholi yenyewe 12.5, wakati mi napigaga Konyagi kitu kinacheza 35, au Klimpfotein yenye 43.5 kabisa.
     
Loading...