Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dodoma: Viongozi wa mkoa CHADEMA wapigwa mawe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by lerai, Oct 10, 2012.

  1. l

    lerai Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni wakati wakilejea mkoani wame rushiwa mawe na watu wasio julikana na ili kua nikatikati ya kata ya mazae na mpwapwa mjini mara tu baada ya ku funga mkutano wa uzinduzi wa kampeni kata ya mpwapwa mjini
     
  2. 2

    2015 Senior Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watakua wamechokwa na wananchi
     
  3. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wALIORUDHA HAYO MAWE HAKOSEKANI JAMAA MMOJA ANAITWA iMMANUELI NDULE NI JAMAA WAJINGA SANA WALE
     
  4. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukiona chadema wamechokwa ujue wazazi wako wameshakuchoka hata wewe maana hayo ni mawazo ya mashoga wakishakosa mabwana!!!!
     
  5. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    aliyeongoza kupiga mawe atakuwa Lusinde, mzee wa kudadadeki, na akienda Sumbwanga na kudadadeki zake harudi, analipuliwa radi
     
  6. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,339
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Siasa hizi na tabia hizi za kishenzi zinapaswa kukemewa vikali na wapenda haki na demokrasia wote!
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Ccm wanahusika 100%
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Hakuna swali hapo!
     
  9. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,892
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    you can't stop the rain
     
  10. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Naendelea kusema CCM ndio watakaoleta machafuko nchini.
     
  11. l

    lerai Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni hali ilio ya kushangaza jana vijana na wazee nilio waoji kwenye mkutano huo waliniambia haija wai tokea tangu siasa ya vyama vingi vianze watu au umati mkubwa kama ule utokee kwa chama cha upinzani na watu kuchangia kiasi kikubwa ivo cha pesa kwa wapinzani sasa unapo sema wame wachoka sijui una maanisha ccm au chadema
     
  12. i

    iseesa JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TENDWA umesikia hayo? au ni CHADEMA wamejipopoa mawe wao wenyewe?
     
  13. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Tumeshachoka masiasa yao kila siku.Hakuna kipya kutupotezea muda na kutupigia makelele.Siasa uchaguzi ukikaribia bwana sasa wenyewe kama sala waige hata marekani kidogo
     
  14. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    That is the correct answer.
     
  15. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Seconded 100%
     
  16. l

    lerai Member

    #16
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    masiasa hayo unayo ya semea ni masiasa ya ccm au ni ya chama gani kwani ukisema masiasa ambayo watanzania wame yachoka ni yachama tawala sasa apo unapo sema masiasa yao ume yachoka badilika sasa!
     
  17. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,497
    Likes Received: 850
    Trophy Points: 280
    dJ MBOWE NAE PIA ALIKUEPO...!!?
    :eyebrows:
     
  18. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kwani hakuna show club
     
  19. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,497
    Likes Received: 850
    Trophy Points: 280
    dJ MBOWE NAE PIA ALIKUEPO...!!?
    :eyebrows:
     
  20. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,497
    Likes Received: 850
    Trophy Points: 280
    :peace::ban::ban::ban::kev::kev:
     
Loading...