Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dodoma ni zaidi ya miji ya China

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ukwaju, Jul 29, 2012.

  1. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Nani kasemamikokoteni ni huku kwetu tu? au maisha ya uswahilini {Uswazi) China hayapo? kabati za mbao ni km kawa na mgodoro ya Dodoma ni bora zaidi
    Hapo jamaa amehama bila kumuaga Balozi mm nabaki Afrika
     

    Attached Files:

  2. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  3. Dodoma one

    Dodoma one JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 327
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Haya bwana tena hapo ni makole karibu kabisa na CBE .
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,698
    Trophy Points: 280
    angalia background kuna vitu gani..wewe huyo ni mtu mmoja kati ya mamilioni
     
  5. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na wewe umekubali kudanganyika kuwa hiyo ni Dodoma...
     
  6. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Si ni Wadanganyika hawa???....
     
  7. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    duh.........si utani mkuu............
     
  8. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa nimepata picha ndio mana magamba wanasemaga maisha magumu hata ulaya na wajinga wanakubali .. china unafananisha na dodoma yani ufananisha inzi na mbuu we kweli 0713
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Thamahani mkuu, hiyo 0713 uliyomuita jamaa ndio inini eti!? naulidha tu! teh teh
     
  10. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tigolaidhing.
     
Loading...