Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dodoma mji unaokuwa haraka unahitaji kufanya investment dodoma?

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by EllyMsuya, Apr 27, 2012.

  1. E

    EllyMsuya Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=2]je unahitaji kiwanja chakujenga nyumba hote,bisahara,sheli,garage/yard au unataka kupanga office bila kusahau pia nyumba zipo zinazouzwa na maeneo makubwa yanayofaa kujenga shule wasiliana nasi sasa 0753577994[/h]
     
  2. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,715
    Likes Received: 1,304
    Trophy Points: 280
    nipe bei kwa vitu vifuatavyo:
    chumba cha kuishi,
    mlango wa biashara,
     
  3. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2015
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mkuu, mimi ninahitaji shamba hapo Dodoma. Nikipata eka 5 zitanitosha sana.
     
  4. Zanzibar Spices

    Zanzibar Spices JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2015
    Joined: Jul 14, 2013
    Messages: 7,434
    Likes Received: 1,769
    Trophy Points: 280
    Hembu tupe wastan wa bei za viwanja na maeneo yake
     
Loading...