Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dodoma mji unaokuwa haraka unahitaji kufanya investment dodoma?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by EllyMsuya, Apr 25, 2012.

  1. E

    EllyMsuya Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    je unahitaji kiwanja chakujenga nyumba hote,bisahara,sheli,garage/yard au unataka kupanga office bila kusahau pia nyumba zipo zinazouzwa na maeneo makubwa yanayofaa kujenga shule wasiliana nasi sasa 0753577994,0713552829
     

    Attached Files:

  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Kiukweli watu wachangamkie dodoma, mji unakua na opportunities za kuinvest zipo kibao.
     
  3. u

    ureni JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nenda wewe tutabanana hapahapa bongo
     
  4. M

    Malolella JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi nishajinyakulia eneo langu kama ekari 15 ekari sh laki tano pale Nzuguni(maeneo ya nanenane). Changamkieni jamani c lazima ukinunua ujenge. Bei inapanda kila kunapokucha.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Wekeni makisio ya bei za viwanja tafadhali
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,810
    Likes Received: 2,959
    Trophy Points: 280
    Mji wa Dodoma ukame sana nilikuwa huko mwaka jana sikuona kitu cha maana zaidi ya mikutano ya bunge na ujenzi wa UDOM.
     
Loading...