Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DODOMA Makao Makuu Kimaandishi-AtHari zipi Dar Es Salaam!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by spencer, Dec 10, 2010.

  1. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    :car::car::car::car::car::car::car::car::car::car::car:


    HIVI KWELI HAWA VIONGOZI WANAFIKIRI VIZURI :A S 109:
    • NIMETOKA KWANGU SAA 11.30 ALFAJIRI NAINGIA OFISINI SA3;30 ASUBUHI
    • NAJIANDAA KUONDOKA OFISINI SAA8.30 MCHANA ILI JAPO NIFIKE HOME SAA 1USIKU
    • YAAANI DAILY NIKO FULL FATIQUED(UCHOVU WA KUPINDUKIA):A S-confused1:
     
  2. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,505
    Likes Received: 1,689
    Trophy Points: 280
    Nigeria took only 2 years to shift from Lagos to Abuja. Tanzania is still talking about shifting to Dodoma since Mwalimu's era!
     
  3. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    • DANADANA NYINGI KWENYE MASUALA YA MUHIMU MATOKEO YAKE WENGINE WANAOVATAKE
    MFANO: KIGALI-RWANDA
    • ISHU HII YA KATIBA IMEANZA LONG TIME LATE 1980's na CONSTRUCTION REFORM PARTIES vimeingiliwa na mchwa wa Chama tawala MATOKEO YAKE Wengine wameovatake-MFANO: KENYA:bounce:
    WATUNZANIA MPO!
     
  4. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Watu hujifunza, lakini serikali haijifunzi.
    Mungu awasamehe maana wanakula kodi zetu kila mwaka kwa udanganyifu wa kuhamisha makao makuu.
     
Loading...