Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dodoma Kata ya Chang'ombe ni mvutano

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Ukwaju, Apr 2, 2012.

  1. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Mpaka sasa hivi saa 4:00 asubuhi hali ni Chadema 857, CCM 1146 ntawajuza
     
  2. Ishina

    Ishina Senior Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbona kama sikuelewi?! kwani bado kura zinahesabiwa?! Si mshindi wa kata hiyo tayari anajulikana?! mvutano wa nini na utatujuza nini?
     
  3. m

    mvunjamiwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 455
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    fuatilia utujuze!
     
  4. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bado wagogo ukombozi hata dodoma utakuja.
     
  5. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Mbona tuliambiwa mshindi ameshatangazwa?
     
  6. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Chadema imeshinda arumeru shangiliaaaaa
     
  7. M

    MISILEE MGOGO Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dodoma tunaomba operation ondoa woga watu wajitambue, wafanye maamuzi kuleta mabadiliko ya maendeleo
     
  8. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Huko dodoma nadhani somo bado halijaeleweka vizuri.. M4C ikapige kambi pande hizo kuanzia mjini mpaka mtera kwa mzee wa matusi bila kusahau mpwapwa, Bahi na kwingineko.. sijui wana dodoma wana matatizo gani?
     
  9. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    subiri mwezi wa nane mwaka huu kuna mbunge wa mtera atakufa kwa kifo cha ajali mbaya ya gari ambapo itapelekea kufanyika kwa chaguzi ndogo.
    Hakika dhahiri shahiri elimu ya ukombozi wa fikra kwa wagogo inahitajika kwa kila namna.
     
  10. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana, huu si utabiri mzuri,sikubaliani nao.futa kauli yako mkuu.
    Adui yako muombee NJAA na si KIFO
    Nafikiri umenisoma.
     
  11. PATOXIC

    PATOXIC Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kura miatatu bado ni nyingi. Dodoma bado imeshikwa na chama tawala tunaomba CDM itumia kete ya Elimu juu ya maoni ya katiba mpya kuivamia Dodoma yapaswa pawe ngome yetu kama Mwanza,Mbeya, Iringa, Arusha, na Mara. Dodoma kuna wasomi sasa jamii yaweza badilika. Kadhalika Morogoro wale jamaa kama wakifungiwa kazi pmj tutashinda.
     
  12. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh!Mkuu yamekuwa hayo tena!Siyo utu huo tuacheni siasa iitwe siasa na ubinadamu ubaki palepale.
     
  13. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Si kwamba somo halijaeleweka .........bali CDM haijaweka nguvu za kutosha.............maeneo hayo ya dodoma.........kama arumeru walimchagua mgonjwa Sumari.....bila hata kupiga kampeni lakini baada ya nguvu za kutosha CDM imeshinda ujue tunachotakiwa kufanya ni kipi. Tusambae hadi vijijini
     
  14. d

    dotto JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    CCM polisi ndo shida pale. Kila mikutano inayoitishwa hufutwa hatua za mwisho.
     
Loading...