Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dodoma huwa wanafuata nini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by First Born, Jul 12, 2011.

  1. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hivi jamani hawa tunaowaita waheshimiwa huwa mjengoni wanafuata nini? Kutukanana? Mf Sitta Samwel wapinzani wanafiki, na maneno kibao ya kashfa, hapo hapo wengine wao kwa wao wanakiukana, sasa sisi wananchi tunapata ujumbe gani bungeni?
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    nambieni!
     
  3. r

    rachel kusia Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika bunge hili la kumi ni udhia mtupu. Heshima ya mtu ni mtu mwenyewe. Kama unawawakilisha wananchi wako, halafu wanakuona unavyotoa lugha ya matusi au kejeli haipendezi hata kidogo.
     
  4. r

    rachel kusia Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika bunge hili la kuimi ni udhia mtupu. Heshima ya mtu ni mtu mwenyewe. Kama unawawakilisha wananchi wako, lugha chafu na ya kejeli ya nini. Waheshimiwa wazima wanazomeana kama watoto wa std II. Inatia aibu.
     
  5. j

    join9527 Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa sisi wananchi tunapata ujumbe gani bungeni?

    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG]
     
  6. j

    jumalesso Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wengi huwa wanafuata mshiko na posho za nguvu!
     
  7. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    6 ni CCJ! nae mpinzani so sishangai..poleni ndugu zangu wapenda maendeleo
     
  8. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    pole itasaidia nini ndugu yangu, tutaendelea kuitwa maskini kwa staili hii.
     
  9. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kulala na kusinzia kwenye viti vya bunge!!
     
Loading...