Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dodoma haipaswi kuitwa makao makuu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malolella, Feb 4, 2012.

  1. M

    Malolella JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani huu mji wa Dodoma haupaswi kuitwa makao makuu ya Tz, kwanza barabara za manispaa ni hovyo kabisa, mfumo wa maji taka baadhi ya sehemu tena katikati ya mji ni hovyo kabisa. Stendi kuu ya mabasi haieleweki, kuna mashimo makubwa tena mengi kwnye barabara ya kuingia stendi kuu.

    Ukipita maeneo ya majengo sokoni wanaita rev square kuna mashimo kwnye lami ambapo wameamua kuziba kwa kuweka vilaka vya udongo yani vifusi. Hivi wahusika wapo likizo au hili ni shamba la bibi halina mwangalizi? Viongozi wenye dhamana na mji wa Dodoma timizeni wajibu wenu.
     
  2. ismathew

    ismathew JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni wakati muafaka kwa Serikali ya Ccm, kutoa tamko rasmi kuhusu Makao makuu ya Serikali Dodoma.
    Kwamba kuhamisha makao Makuu ya Serikali kutoka Dar es Salaam na kuhamia Dodoma imeshindika-
    na Makao Makuu ya Serikali yatabakia Dar es Salaam, ila Bunge la Jamuhuri litabakia Dodoma.
    Serikali ya Ccm aina nia ya kuhama bali kilichokuwepo ni ufujaji wa pesa, huo mradi wa makao Makuu
    usimamishwe na pesa ziingizwe katika matatizo makubwa mengine yaliyojitokeza. Bye Bye Dodoma.
     
  3. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,660
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Malollela. Ktkt ya jiji la Dsm kuna barabara nyembamba za lami,maghorofa marefu,mengi yasiyo na parking na foleni ndefu za magari. Mimi nadhani ni muda muhafaka serikali kuhamia Dodoma ili Dsm ipumue.
     
  4. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uki google Tanzania maelezo yanakuja Dodoma mji mkuu lakini Dar es salaam ndio mji maarufu.Kwa u,aarufu huo wa mji wa Dar bora ndio uwe mji mkuu wa Bongo land kwani viongozi na wengineo ndio wamejazana jijini.
    Hamza Kalala aliwahi kuimba kuh jiji la Dar na Dodoma wanakwenda na kuzuga (KURUDI)
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu dodoma inaitwa POSHO CITY
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Matonya Land
     
  7. M

    Malolella JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwahiyo ndomana hawataki hata kuuboresha mji wa Dom coz serikali haina mpango wa kuhamia Dom? Je mbunge wa Dom yupo likizo? Nini kazi ya mamlaka ya ustawishaji makao makuu (cda) ambayo ni sera ya serikali ya mwaka 1974 ya kuimarisha mji wa Dodoma?
     
  8. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    "MAMLAKA YA UZOROTESHAJI MAKAO MAKUU" kwa Wananchi wa Dodoma tunaona hilo ndo jina muafaka la hiyo CDA.
    Kwa tunaoijua Dom vema na viongozi wa jimbo,halmashauri,wilaya bado hajapatikana AMBAE ANAIMUDU CDA NA MADUDU YAO YA UZOROTESHAJI(si USTAWISHAJI)
     
  9. M

    Malolella JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kweli mkuu
     
Loading...