Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dodoma akina dada acheni uchoyo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwana Kwetu, Oct 9, 2012.

  1. Mwana Kwetu

    Mwana Kwetu JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Nimekuja hapa Dodoma sijapata mdada mwenyeji kabisa wa kunikaribisha mpaka nabakia mpwekee. Naomba mmoja ajitolee basi ani host leo jamani au mmebanwa kiasi hicho? kuni host si maanishi mnipatie malazi No mi nahitaji Company ya kuzunguka hapa mjini kwani niko self contained. I'm serious kwa yule mwenye upendo wa DHATI PLEASE PLEASE I need your company kwani ziara za kuzunguka zoote I will pay. plz!!!!!!!!!!!!! PM me au hata socialization kwa gharama zangu mnakuwa wachoyo?.
     
  2. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Tatizo hujawaa ahidi clearly watafaidi vipi watakapo kupa company? pia ni akina dada wa kada zote au class fulani
     
  3. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Nenda chako ni chako ucku au club la aziz upweke wako utaisha kabsaaaaaaaa
     
  4. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hawajakuelewa kwani akina dada wengi ni sitaki nataka halafu wanabaki kuduwaa. Mkuu mwelekeze Club la azizi ni wapi unaweza ukmsaidia zaidi; je huko ndiko wanakopatikana?
     
  5. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Isiwe unamwagizia mtaa wa changudoa mkuu
     
  6. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    wameshtuka, wamekuogopa na huo mtambo wako wa kupachikia mimba
     
  7. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mwanakwetu usiendekeze hizo bana! Yaani unataka kila ukifika mahala upate mdada wa kukutoa upweke! tena unajinadi bila haya kwamba umejiandaa kwa mapesa ya mizunguko yote! huku ukisisitiza mwenye upendo wa dhati ambao wewe mywenyewe huna ila ni kiasi cha kuuburudisha moyo wako! LOL
     
  8. Mwana Kwetu

    Mwana Kwetu JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Mi mstaarabu tu hayo unayosema nilitegemea kwa watu ambao ni pessimistic kama most of you. Mimba utajipachikia kila mtu utalea na nini? Kila mtu yuko care kumlinda mwenzake na hakuna mtu mstaarabu atakayefanya jambo la kumwumiza mwenzake. Wao wahindi wame advance kwa hili kwani hata mchumba hutafutwa kwa njia ya ads za magazeti na TV.
     
  9. SINA JINA1

    SINA JINA1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli Dodoma imaekaa nyeusi sana nilikuwa pande hizo few dayz ago...niliambulia kapa acha kabisa
     
  10. Mwana Kwetu

    Mwana Kwetu JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Ustake ncheke mkuu umekwenda mbali sana!!!!!
     
  11. Mwana Kwetu

    Mwana Kwetu JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Kwani hilo lina tatizo gani happy na elewa si kila mahali rafiki sijajiandaa kwa mipesa kwa sababu hiyo tu. Upendo wa dhati hata kwenye ndoa zenyewe hamna itakuwa huku mtaani ila sema wako wadada wema ambao wanakuja kwa malengo mawili likiwapo la uporaji. Sasa mimi nazungumzia wale ambao wako tayari ku create new friends kwani haitakuwa mwisho wa kuonana. halafu elewa natafuta host
     
  12. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wanaume bwana!akifanya hivyo bint ataitwa majina weee ila wakifanya wao correct
     
  13. shimwemwe

    shimwemwe Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kweli kama kila mkoa unapoenda unaomba wadada basi mtandao ni mkubwa kwako, nenda 84 utapata, Maisha club, Chako ni chako, Tanzania Guest kwa urahisi sana hata mda huu. unaweza ukanikuta nami nakusubiri
     
  14. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ukikutana na jini huko utamlaumu nani?Acha mambo hayo ya kukutana na watu usiowajua si mazuri.
     
  15. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0

    Kweli nyoka hafundishi kukata kona.

    Unavyojua kujitetea! Host ndio anatafutwa kwa njia hiyo? na ahadi tele! tena lazima awe wa kike! ha ha ha Inaonekana huwa unawapata sana hao Mahost na bila shaka huwa wanaishia kukodoa macho, wakikuangalia unavyoishia kwenye kona kama nyoka! Haya bana, kila la kheri. Umeshapata application ngapi?
     
  16. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,846
    Likes Received: 532
    Trophy Points: 280
    Kwani vyuo bado havijafunguliwa tu mpaka sasa? Pale CBE utapata company ya kutosha tena kipindi hiki ni kizuri maana hakuna kikao cha waheshimiwa pale mjengoni yaani unajibebea kiulainiiiii kama unanawa!
     
  17. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    sawasawa
     
  18. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ciello ni wewe au ama nakufananisha
     
  19. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    tehehehe!wadau bwana....
     
  20. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ashapachika wangapi
     
Loading...