Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Documentary ya Mkwawa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by deejo, Dec 20, 2011.

  1. deejo

    deejo Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani hii documentary ya Mkwawa mnaionaje? Mi ninawaponeza sana waandaji kwa kweli wamejitahidi. Lakini walichonikera ni kwenye mavazi walivyokurupuka bila maandalizi. Hivi askari wa mkwawa na mkwawa walikuwa wanavaa mashuka ya quality vile? yanang'aa kwa weupe sijui ni cotton au tetron,,halafu kibaya zaidi nguo zenyewe safiiiii wakati walikuwa wanashinda msituni kufanya mazoezi ya vita au kulikuwa na sabuni ya omo?
     
  2. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Subiri Ndg yangu hapo vita bado haijaanza watachafukaje wakati bado vita. Kuwa na subira usiharakishe kila kitu.
     
Loading...