Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Documentary and video bussiness

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MKITO, Nov 17, 2010.

  1. MKITO

    MKITO Member

    #1
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JE UMEHANGAIKA KUPATA WATAALAM WALIOBOBEA
    TUNATENGENEZA DOCUMENTARY,
    VIPINDI VYA RADIO NA TV,
    VIDEO ZA MIZIKI YA KIZAZI KIPYA NA NYIMBO ZA DINI,
    TUNATENGENEZA FILAM
    TUKO MAENEO YA KIWALANI ILALA-DAR ES SALAAM KAMPUNI IMESAJILIWA NA NI WALIPA KODI(VAT)
    pleas call

    0787 672 881

    GHARAMA NAFUU KWA BIDHAA BORA
     
  2. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2010
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,017
    Likes Received: 401
    Trophy Points: 180
    :A S angry:
     
  3. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,142
    Trophy Points: 280
    MKITO, kwanza karibu JF, umeona hii ndio njia bora ya kutangaza biashara yako?, si ungesema unafanya nini, uko wapi, hiyo headline labda wewe ndio unatengeneza hizo documentary, ama unashida na watengeneza documentary, hiyo ya kuweka tuu simu, siyo njia bora ya kujitangaza.
     
  4. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pasco tunamkaribisha Mkito. Ngoja nijizuie kutumia lugha kali. Acha niseme kidogo. Watanzania bwana, tuna tatizo la porojo. Tukikosa nafasi za biashara tunaanza kulaumu seriakli na wananchi wa Kenya. Sasa hapa Mkito keleza nini? Ni yeye ndo anatoa huduma au anataka?

    Mi nadhani angalau angesema haya:


    1. Anatoa huduma au anahitaji huduma (na maelezo kidogo)
    2. Kama anatoa, ofisi ziko wapi
    Watanzania tuchangamke, Wakenya wakitoa matangazo mazuri na wakapewa kazi tusilalamike.
     
  5. MKITO

    MKITO Member

    #5
    Nov 18, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks kwa mawazo constractive great thinkers
     
Loading...