Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Doctors make mistakes. Can we talk about that?

Discussion in 'JF Doctor' started by Firigisi, Jan 26, 2012.

  1. F

    Firigisi Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
  2. n

    ngwana ongwa doi Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe hujawahi fanya makosa? mbona huulizi wameokoa maisha ya watu wa ngapi?
     
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    yeah sometimes its human error any one can do,
     
  4. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yeah, like all professionals

    To err is human
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Like all science, kila kitu ni trial and error. Ndo maana hakuna kipimo 100% conclusive na hakuna dawa 100% effective. Na kila siku tunagundua makosa mapya na mafanikio mapya. Medical field has costed people their lives as much as saved a wholesome lot! Angalia ripoti tu za xray na ultrasound zina 'disclaimer', seuze watu!
     
  6. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Madaktari wanafanya makosa na mengine hufanya mgonjwa akapoteza maisha, na nchi za wenzetu zilizoendelea madaktari hufunguliwa kesi kubwa za madai, na ndio maana kule huwezi ku practice udaktari bila medical insurance za kuku cover ukipatakina na kesi kama hizi. Hizi nchi zetu maskini tunawaachia tu na kusema ni mapenzi ya mwenyezi mungu.
     
  7. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wandugu asiyeweza kukosea ni Mungu pekee,japo nae bado analaumiwa.
    Kama hamuwaamini kiasi hicho tufanyaje sasa ? Tuhamie kwa waganga wa jadi au tulale vitandani tukifanyiwa maombi ?!
    TUWE NA MIOYO YA SHUKRANI KWA TULICHONACHO !!!
     
Loading...