Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

doctor twawaomba msitupasuwe vichwa badala ya miguu

Discussion in 'JF Doctor' started by figganigga, Jan 30, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    doctor wetu poleni sana. mimi nawaombeni kama watawalazimisha kwenda kazini nanyi mkakubali, basi nawaombeni mtuonee huruma. Muogopeni Mungu jamani, msitupasuwe vichwa badala ya miguu sababu kosa siyo letu wananchi bali la serikali iliyojiweka madarakani. ingekuwa imewekwa madarakani na wananchi basi ingewasikiliza wananchi wake. ni hayo tu jamani. Mia
     
  2. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,514
    Likes Received: 3,843
    Trophy Points: 280
    msihofu wagonjwa wetu!!mkituona tumerudi mjue tumerudi kikazi zaidi!!hatutawapasua vichwa badala ya miguu ila sana sana kwa sababu ya kufikiri hizi kauli za kibabe za serikali iliyojiweka madarakani tutasahau tu mikasi vichwani na matumboni!!!
     
Loading...