Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Doctor Spora Kisanga Udom vp?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by wa UDOM, Apr 27, 2011.

  1. wa UDOM

    wa UDOM Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Doctor Spora kisanga,Mhadhiri wa Chuo Kikuu cha Dodoma,tunakushutumu kwa kutosahihisha tests zetu za Research na kisha kutuwekea zero.saa hii tunalalamika unaanza kukusanya upya majina ya uliowawekea zero na kugawa marks wakati course work zimeshatoka.hatukuelewi!hivi unajua maadili ya kazi kweli au ndio umewekwa hapo na ndugu yako?
     
  2. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    mkuu ili wadau wakuchukulie serious ondoa avatar ya hilo gaidi
     
  3. wa UDOM

    wa UDOM Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nafanana naye sana tofauti ni fingerprints tu.
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hiyo ndio elimu ya bongo! Chakachua twende!
     
  5. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama ataona hapa,
    sidhani kama tatizo lako litatatuliwa kwa njia hii
    Ila nafurahi ume-unload what was bothering you! Psychologically ni nzuri sana kufanya hivi
     
Loading...