Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Doctor Slaa ndani ya Mbeya kesho

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kamanda mkuu, Jan 9, 2012.

  1. k

    kamanda mkuu Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Doctor WILBROD SLAA kesho anatarajiwa kuwasili ktk mkoa wa mbeya ni kwa ajali ya kuja kuwashukuru watu wa nzovwe na mbeya vijijni kwa jinsi walivyoonyesha moyo wao wa kuiamini chadema;ikumbukwe kuwa kata ya nzovwe ilikuwa ikishikiliwa na chadema na diwani wake kujiudhuru lakini licha ya yote wananchi wa nzovwe bado waliendelea kuimini chadema na kuipa ushindi wa kishindo
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mbeya Mjini ni kama anaenda nyumbani kwake Karatu!
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    aende sengerema akamsalimie wiliam ngeleja.
     
  4. N

    Njingo Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kampen zinatarajia kuanza ndani ya chama.ZITO nae aende nyamga kwa wenje.FREEMA...aende kuMTWARA.siku zote dr alikua wapi?Watu tume kumbuka stori zake jukwaani jicho linamtokaga sana.karibu na kwetu uyole.lakini ktk (ushua) nakumitano tunamtegea KABWE.
     
  5. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ni nzuri sana kutembelea wapiga kura mara kwa mara
     
  6. p

    pilu JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dr slaa ni tunu ya Taifa la Tanzania na Afrika.
     
  7. F

    Froida JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Unamatusi wewe unadhani hao wanagawanyika kama peremende umeula
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwanini isiwe Lindi au Mtwara?
     
  9. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    Huko hakuna political influence, CDM wana concentrate na Kanda ya Ziwa, Kanda ya Kaskazini, Kanda za Nyanda za juu kusini.
     
  10. l

    lugendosisty Senior Member

    #10
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Dr. Slaa,rais toka moyoni mwangu karibu Nyumbani. Kuja kwako ni kuamsha ari za waliokata tamaa na wasio na jawabu la matatizo yao,hatutegemei kupata pesa kama si tisheti au kanga toka kwako bali ni tumaini jipya kuwa hali ngumu tulio nayo ni mapito na Tanzania Yenye NEEMA yaja.
     
  11. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Welcome home
     
  12. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Safari njema my presda wa kweli si jk uchwara
     
Loading...