Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Doctor na wagojwa wa akili 4

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by filonos, Jun 11, 2012.

  1. f

    filonos JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    katika hospital 1 ya wgojwa wa akili doctor alikua anataka kuwa ruusu wale nafuu waende ili wabaki wale hawajiwezi maojiano yalianza ivi Doctor ailchola picture ya mlango pale ukutani theni akataka kujua nani yupo OK. .haya NYOTE tokeni inje muende kwa nyumba sasa wote wakawa wanagombania kupita pale kwenye mchoro wa mrango lakini mmoja akawa ameturiatu huku anacheka Doctor akamuuliza wewe mbona hauwendi? yule akajibu nawashangaa hawa vichaa wanagombea Mlangoni wakati ufunguo ninao mimi ?? duu..
     
Loading...