Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Doctor na mwalimu nani wa kuongezewa posho?:masanja times fm;

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nanchi, Feb 8, 2012.

  1. nanchi

    nanchi Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kuna mada inayo ongozwa na masanja times FM.masanja anasema doctor ndio muhimu kuliko mwalimu.je ukweli uko wapi wakati bila mwalimu hakuna wasomi?mi naona kwa wakati huu ni doctor coz imesha kua dharura.ila mwalimu best.
     
  2. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wote wapate malipo stahili kwa umuhimu wa taaluma zao. Na hii haina maana kwamba ENGINEERS mkae kimya.

    EVERYBODY WAKE-UP!!!

    You sleep, they forget you, your kids lack good education & health care, you all die poor, they take what's rightfully yours.

    So, blame nobody.
     
  3. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
  4. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ukiwa na watangazaja wenye upeo mdogo hawaachi kujidhihirisha kwa mada zao ktk vipindi au michango yao.

    Ukimuuliza, nini makusudi ya mada hiyo? Majibu yake aibu. Ukimuuliza unafikiri watu wenye ufahamu mkubwa wanaweza kupiga simu na kutoa michango yao? Majibu yake utachoka.
     
  5. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Ile ni comedy mkuu.
     
Loading...