Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

doctor na mgonjwa wake...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by One Man Army, Mar 28, 2012.

  1. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    daktari wa vichaa alikuwa akiwapima wagonjwa wake kama kunaliyepata nafuu.alikuwa akiwatuma vitu mbalimbali wengi walikosea ila mmoja alileta kwa ufasaha kila alichoagizwa,siku moja ikafika ilikuwa ni tarehe 10 mwezi fulani hv basi doctor akamtuma mgojwa wake gazeti alipofika sehemu yakuuzia magazeti alikosa gazeti la tarehe 10 ndipo jamaa akaamua kununua ya tarehe 5 mawili....
     
  2. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahaha!:-
    he must be genius!
     
  3. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    keshapona huyo
     
Loading...