Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Doctor bingwa wa mambo ya uzazi

Discussion in 'JF Doctor' started by mujunimunu, Jul 21, 2011.

  1. m

    mujunimunu Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakuu, mimi na mkw wangu tumekuwa tukitafuta mtoto kwa mwaka wa pili sasa blila ya mafanikio. Tunafikiria kuonana na dactari atakaye tushauru nini cha kufanya pamoja na kutupima. Msaada wa jina la dactari na hospitali anapopatikana.
     
  2. Ansah Miles

    Ansah Miles JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Samahani kwa kuleta story hii nimeiweka hapa chini nahisi yaweza kuwa msaada......Jitahidi na Mungu atakusaidia


    [TABLE]
    [TR]
    [TD]KWA WALE WENYE MATATIZO YA UZAZI...[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]


    [TABLE]
    [TR]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Sunday, 26 September 2010 19:26
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]

    Mimi ni msichana mwenye umri wa miaka 31, niliolewa na nimekaa miaka 10 bila kupata mtoto, nilihangaika sana hospitalini na mpaka nje ya nchi nimeenda, lakini sikufanikiwa, from nowhere nikakutana na mtu mmoja hatukuwa close basi tu sijui ilikuwaje tukasalimiana na kujuliana hali za siku nyingi akaniuliza kama mpaka dk ile kama nilikuwa na mtoto basi nikamuambia bado. ilikuwa ni story ndefu mpaka tukafikia akaniintroduce kwa kaka mmoja ambae amenisaidia nimepata mtoto, mtoto wangu ana mwaka mmoja sasa, na zaidi ya hapo nimeshapelekea wadada watatu nao wote sasa ni wajawazito.
    Ghalama zake ni nafuu kwangu mimi nimeona ni bure sababu nilikuwa nahitaji sana mtoto.
    Ningependa kwa wale wenzangu ambao hawajapata wawahi mapema kusema kweli maisha ya kuolewa na kukaa bila mtoto kwa kipindi kilefu hasa kwa nchi za africa sio maisha ya kuexperiense hata kidogo hapo nimeongea kiutu uzima nafikiri mmnielewa. haya Number hizi hapa chini

    0784815244, 0713923434, 0754815244 ukimkosa huyu mtafute huyu wako pamoja 0713 423897,0784462089 nawatakia kila la kheri ndugu zangu



    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  3. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,227
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 280
    Mwenzako amesema anataka daktari bingwa na jina la hospitali sio "mkaka" ambaye nafikiri ni mganga wa kienyeji!
    Ushauri wangu wa dhati kwako ndugu unayetafuta mtoto ni kuwa nenda ukaombewe,Mungu ndio muweza wa yote!
     
  4. BLISS

    BLISS Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole kwa matatizo uliyonayo, mungu ni mwema ipo siku utafanikiwa

    kuhusu ushauri wa kutafuta hao wakaka sio mzuri, ni kama waganga wa kienyeji

    ni bora upate docta mzuri na kumkabidhi mungu kwakuwa hashindwi na jambo lolote,

    mara nyingi watoto wanaotokana na waganga sio wazuri wanamasharti ambayo hutaweza
    kuyatimiza maisha mwako, mbaya zaidi ni kama watoto wa kipepo, so be aware ndugu,

    amini kila jambo linawezekana kwa mungu,

    mungu akutie nguvu,
     
  5. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mungu akutie Nguvu. Sali Utafanikiwa Ndg
     
  6. k

    kamili JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    kama hayo unayoyasema ni kweli basi tumshukuru Mungu, na amjaaliye mwanao uliyempata makuzi mame aje awe msaada kwa wengine.
    Hata hivyo naomba niulize hivi ni kweli daktri mzuri atatangazwa kupitia hapa jamii forum? Hivi mnafahamu kwa sheria za madaktari ni kosa kumtangaza hata awe bingwa kiasi gani waweza sababisha afutiwe leseni!
    Halafu mnakumbuka kale kamchezo, upo zako unatembea barabarani umejichokea mara mtu anaangusha burungutu la pesa, mara mwingine kaliokota, mara utasikia twende tukagawane.........................
    Au umejikalia zako mara anatokea mtu anaanza kukusalimia ati anakujua, kabla hujamwelewa anatokea mwingine wa pili. Halafu yule wa kwanza anaanza woo huyu alinisaidia sana wakati fulani!! hata wewe anaweza kusaidia.....................mwishowe...........
    Lakini nimejisema tu
     
  7. n

    nyangau Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda kwa prof mgaya pale Mbuyuni ni wa muhimbili anaclinic yake pale. Au nenda Tumaini Hospital umtafute Dr Kapona. Mungu akutangulie na kukupa unachoomba.
     
  8. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    Au nenda Agakhan kamtafute Dr Shafiq!
     
  9. consigliori

    consigliori JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huo ndo msaada mkuu
     
  10. consigliori

    consigliori JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante Kwa kunipa haya majina, ni msaada mkubwa kwangu.
     
  11. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Mujunimunu naomba ufuate ushauri wa Nyangau umtafute Dr Kapona...sina namba yake ya simu lakini anapatikana kila siku pale Tumaini hospital Upanga. Yeye ni daktari bingwa wa magonjwa ya kina mama na amefanya PhD yake katika mambo hayo ya infertility.
     
  12. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    tunashukru kwa msaada wenu maana niwengi wanamatatizo hayo twawezakuwapa taarifa
     
Loading...