Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Do You Support Gay Rights In Tanzania?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boflo, Apr 6, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Personally, I really don't care what two consenting adults do in the privacy of their bedroom. Why should I care? Aren't they over 18 years old? I think as a nation we have our priorities misplaced. We should be fighting vices like Ufisadi, Aids, Poverty, and Ignorance instead of wasting our energy on grown ups who want to do whatever with their own bodies in their own bedrooms!

    Remember you may hate gays and lesbos today but your own son or daughter may just grow up to be one of them
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 16,000
    Trophy Points: 280
    Hmmm....this could get explosive!
     
  3. bht

    bht JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    zianishe basi Boff...
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kama una mtoto wa kiume
    ambaye unatarajia akuletee mke siku moja upate na wajukuu
    badala yake akakuletea mme
    utajua kama usapoti ama lah.

    As for me, i dont support that bila hata kuuma maneno.

    Na mara nyingi mtoto akiwa gay/lesbian lawana nazirudisha kwa wazazi
    nahisi kuna mahali walijisahau kumwelekeza mtoto
    na katika mazingira ya Tanzania, wengi wanakuwa hivyo baada ya kuwa abused katika tender age.
     
  5. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Boflo.... i dont support but i wont condemn
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ni afadhali kusikia fulani shoga
    ambaye hakuhusu
    lakini mtoto wako, mzazi, kaka/dada wa damu
    ina-traumatize sana awe na miaka 14 au 41
    uchungu ni ule ule ndugu.
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 16,000
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo mwanao akiwa shoga utamkana?
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hii kitu boflo umebugi balaa sababu huna mtu anaekuhusu ni gay au lesbos ungekuwa nae usingetetea hii dhambi..

    au ushachukua mlungula wa daudi cameruni nini!
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 16,000
    Trophy Points: 280
    Wewe unajua kwa uhakika usio na shaka kuwa huna mtu au watu wanaokuhusu ambao ni gay?
     
  10. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nyani umeuliza swali zuri sana..

    nakupendagaga..
     
  11. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    mimi ntamsepa bila kuingilia tigo yake

    for life
     
  12. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mleta mada anaitwa Boflo.. Ambapo ni jina jingine kumaanisha mkate.. So ye mwenyewe ni chakula ya watu. Lazima awatetee magei wenzie.. Ushindwe na ulegee peleka mada zako huko kwenye mikutano yenu mnayofanyaga na waganda na kufadhiliwa na kamerun ili muunde asasi yenu ya kuwatetea.
     
  13. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Boflo, are you Gay?
     
  14. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    1. If you don't care why start a thread?2. You mean I should not hate thieves since in the future my kids "gonna be among them"?3. You are just an empathy looking gay!!!
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Sina shida kabisa na homosexual .... at least wanajitambua ...
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Apr 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nikiwa sisupport nikawaona njiani ntawapiga? Wakiishi jirani ntahama? HAPANA. . .hivyo sijali.
     
  17. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Nisapoti ili iweje sasa!?? Tutahukumiwa siku ya mwisho aise....na kuwa kuni za kuwachomea mwenzetu...hufi ila cha moto tu/utakiona.
     
  18. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama wewe ni ****** (gay) halafu unatafuta support ya wengine jua imekula kwako, nenda Kenya au S.A.

    NB: Mod sijatukana hapo, ****** ndo neno halisi kwa kiswahili.
     
  19. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #19
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Hujali lakini inachefua
     
  20. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,155
    Likes Received: 1,498
    Trophy Points: 280
    i dont support na natamani ipitishwe sheria ya kuwacchukulia hatua kwasababu zifuatazo.
    Haya mambo tukiayaendekeza yafanywe hadharani yanazidi kuonekana ya kawaida. Mara party za mashoga, mara ndoa za mashoga hii imesababisha mashoga wengi kuongezeka kwasababu watoto wadogo wanaiga kutokana na jamii kutokemea.
    hivi hamjiulizi swali mbona wasagaji na mashoga kipindi cha nyuma hawakuwa wengi kama sasa?
    Jibu ni kwamba kipindi cha nyuma lilikuwa ni jambo la ajabu na jamii ingemtenga mtu anayefanya mambo hayo lakini sasa utawakuta ndo washehereshaji kkwenye kitchen party, utawakuta ndo waburudishaji kwenye kuumbi za starehe hii imefanya hata watoto wadogo wanaona haya mambo na hawaoni utofauti kati ya usagaji, ushoga na watu wengine.
    My take ushoga na usagaji si jambo la kawaida katika jamii na ukitaka jua kuwa si kawaida, mwanao au mzazi au ndugu yako ushuhudie akifanya hicho kitendo ndio utajua kama ni ajabu au si ajabu yani ni heri umfumanie mzazi wako akisaliti ndoa na mwanamke mwingne au ndugu yako akiwa na mpenzi wa jinsia tofauti yake kuliko ........
     
Loading...