Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Do you still have trust in CJ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Thomas David, Jun 25, 2010.

  1. T

    Thomas David Member

    #1
    Jun 25, 2010
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Do you still have trust in CJ?

    Thomas
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    What is CJ?
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    CJ manake nini muungwana?
     
  4. M

    Magezi JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,739
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Chief Justice
     
  5. M

    Magezi JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,739
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Chief justice au jaji mkuu
     
  6. M

    Magezi JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,739
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Binafsi sina imani na mahakama yoyote Afrika
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kwa nini tusiwe na imani naye? tupe sababu mkuu!!
     
  8. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2010
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yes, tena imani yangu ndio imezidi kuongezeka kwake.
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Sina imani na mahakama na mfumo wa uendeshwaji wake. Inawezekana analaimishwa na wanaompa mshahara kwa ajili ya kuitunza familia yake. Tuwalaumu hao kwanza kabla ya yeye. mfano ni matamshi ya waziri wa utawala bora kuhusiana na mgombea binafsi.
     
  10. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CJ hana tatizo. Tatizo ni mfumo uliopo wa Rais ambaye pia ndiye Mwenyekiti wa chama tawala kuwa juu ya vyombo vyote vya dola. Atakalotaka yeye na chama chake ndilo litakalokuwa. CJ na viongozi wengine wote watapewa maagizo tu kwamba hili na lile litendeke. Naamini wapo wanaosema bora liende hivyo hivyo waweze kustaafu kwa amani na familia zao kuliko kujiletea matatizo ya kwenda kinyume na maagizo wanayopewa hata kama wanayaona hayafai.
     
  11. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    cj, cj.......
     
Loading...