Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Do you see that white thing? Mix culture

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Sep 12, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    Ukimsogelea kumuibia hiyo simu yake atakutwanga Risasi hapa ninahisi ni Sudan ya kusini Mbuzi Mzee
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    na hiyo alomeza ni CD au Santuri?
     
  4. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    ipod ya mchina
     
  5. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    halafu kuna binaadamu wengine ashakum si matusi wangeumbwa wanyama ingependeza zaidi,sasa hayo ni mapambo gani sasa.mtu mapka anaonekana kama dudu fulani hivi.
     
  6. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kweli technological revolution imemuingia kwenye mziki tu
     
  7. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi ni mila za kishenzi na kishetani, yote hiyo juu ya nini????
     
  8. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kweli huyu ndio amepatia cultural globalisation!
     
  9. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Anadumisha mila ile watu wengine walishindwa!
     
  10. H

    Hussein Njovu Senior Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 25, 2006
    Messages: 186
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Basi huko kwao huyu ni mrembo sana kama walivyo mabinti wa Hashim Lundenga huku kwetu
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tusimcheke ni mila aliyoikuta watapunguwa na wakati ingawa ningependa waendelee kuudumisha utamaduni wao.

    Hapa Tanzania wengi wanatoboa masikio na kuweka vitu vizito, wengine wanajitia chanjo mwili mzima. wengine wanang'olewa meno, wengine wanapigwa sumni za usoni, wengine wanachonga meno.
     
Loading...