Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Do you know Clouds Media Group?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mu-sir, Nov 25, 2010.

  1. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Hii ndiyo kampuni pekee inayojiamini kuwa imeshikilia music industry na entertainment ya bongo kwa ujumla lakini do you know that hawa jamaa ndio waliofanikisha kuua ile project ya Shigongo ya 'mkali wa rhymes'?

    Walifanikiwa kwa kuwahonga baadhi ya wasanii waliokuwa nyota ili wajitoe katika mashindano hayo ili wao wapate nafasi ya kushika soko vilivyo that's why wakaanzisha Fiesta.

    These guys pia ndio wameichakachua ile 'ZINDUKA' ya Sugu. And finally tunawaona wakimwandalia birthday bwana JK. Hivi leo ndio maana tunaweza kuwasikia wakina Kibonde wakiongea mambo wanayoona wao hata kama ni ujinga na nobody can say fyuuu! It pains!

    Nawasilisha
     
  2. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Hii ndiyo kampuni pekee inayojiamini kuwa imeshikilia music industry na entertainment ya bongo kwa ujumla lakini do you know that hawa jamaa ndio waliofanikisha kuua ile project ya Shigongo ya 'mkali wa rhymes'? Walifanikiwa kwa kuwahonga baadhi ya wasanii waliokuwa nyota ili wajitoe katika mashindano hayo ili wao wapate nafasi ya kushika soko vilivyo that's why wakaanzisha Fiesta.These guys pia ndio wameichakachua ile 'ZINDUKA' ya Sugu. And finally tunawaona wakimwandalia birthday bwana Jk. Hivi leo ndio maana tunaweza kuwasikia wakina kibonde wakiongea mambo wanayoona wao hata kama ni ujinga na nobody can say fyuuu! It pains! Nawasilisha
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mbona mnawachukia sana?
     
  4. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Mimi binafsi siwachukii ila nachukia jinsi wanavyotumia nafasi yao vibaya kwani hata kwa wasanii kupata promo ni kwa ubaguzi.
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,756
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hawa waaache wasiendelee kutupotezea muda.......nasikia kussaga yule mkurugrnzi wa clouds alipewa pesa nyingi sana na ccm na mafisadi na aliyepata mgawo mkubwa ni kibonde ili wamwage sumu na kuwatukana watz huku wakijaribu kukejeri juhudi zetu sisi wanamapinduzi.......wanafiki sana hawa na clouds tusipoendelea kuwakemea ni moja ya chombop cha habari hatari sana na kina vijana washamba sana na wanaojifanya wajuaji wakati ni wapotoshaji wa hali ya juu...........
     
  6. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Inatakiwa tuwakemee waache ujinga.
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,756
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Binafsi tangu kampeni nilipoona clouds wanaeneza ujinga na hasa kibonde sijawahi tena kuifungulia ....kwanza nilipofikiria kwa kina sikuona wana nini cha zaidi ya redio makini zingine zilizopo ambazo zinz vipindi murua na si kicheni pati za kibonde na akina pj.................wanafiki sana.............wanatafuta kuonewa huruma na kikwete kmakina salva rweyemamu walivyopata..............naanza kuhamasisha watu wasisikilize clouds kwani kuna redio zingine makini......mimi sijapungukiwa na chochote kwa kutosikiliza clouds....
     
  8. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    jamaa wanawa nyas nyas sana wasanii hawa hasa ma underground.........
     
  9. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kumdiscuss mtu kama kibonde na pj ni kupoteza muda sana,hawa watu wanafahamika kabisa kua wanamatatizo ya akili,mabingwa wa kujipendekeza na hasa kibonde,tena na hivyo vipindi wangepewa mabint wavitangaze maana vingewwafaa zaidi.
     
  10. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,461
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    hakuna dola isiyo na kikomo...
    Alikuwapo mtawala aliyeitwa Kaisari ambaye pesa ilikuwa na Sura yake...


    Yuko wapi Saddam na kundi la makamanda wake kama Udey na Qusey?
    Kina chemical Ally, Taleq Azziz, Naji Sabri Ahmed na makamanda wengine wa chama cha Baa'th Arab?
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    who are those guys?
     
  12. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #12
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Kibondeeeeeeeeeeeeeeee simpendi kabisaaaaaaa anaona watu wengine hawana akili na anachokisema yeye ndio mwisho
     
  13. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,756
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Nyambafu zake anafikiri tupo kwao ileje.............aache ujinga kwani watu wanahasira na maisha na wanajari zaidi maslahi ya taifa na sio ubinafsi wake km anaouonesha.............kaja juzijuzi tu tulikuwa tunampa nauli saaizi anajifanya naye anaweaza kuongea hata kama ni pumba................jiangalie kibonde na vifuata upepo vyenzako akina jp

     
  14. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    too late wameweka mizizi imefika mbali
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Nov 25, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,116
    Trophy Points: 280
    Clouds hawana lolote. Hata slogan wanashindwa kubuni yao wanaiga za stesheni za Marekani. Eti wanajiita "the people's station"......acheni kuiga iga nyie
     
  16. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #16
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ndio maana huwa nampa bigup sugu,kwani yeyehusema pale anapotaka kusema,na aliwachana vilivyo,ebwana hii ndiyo bongo kila mtu yupo kwa maslahi yake binafsi.ingekuwa ni usa mtu kama kibonde na ruge sasa wangekuwa ni niagieni kama pac,ila kwa kuwa wapo bongo na tunahuruma na kuwalinda acha watambe ni wakati wao

    mapinduziiiiii daimaaaaa
     
  17. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Clouds is purposely for enterteiment... n watz love entertainment than work... n they av taken ful advantage of the situation... No matter how stupid/genious their whole team is... Whoever they outmuscle, thatz how business works!!
    Stop whining..stop hate...think f how they can be put aside in media business.
    NOTE: There's no humanity in business!!
     
  18. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ETI...................Whoever they outmuscle.SHAME ON U

    WAKAGOMBEE UBUNGE WAONE, SUGU KAWAONYESHA HE IS ANOTHER LEVEL. SUGU NIKAMA MVUA HUWEZI KUZUIA MVUA. HUYU JAMAA NI JESHI LA MTU MMOJA HATUMII NGUVU YA DOLA WALA CHOMBO CHA HABARI.

    ALIKWISHA WAAMBIA LAKI MOJA NANUSU KITU GANI YEYE ALIKUWEPO TOKA ENZI ZA AM ENZI DAVID WAKATI MKURUGENZI RTD.

    ACHANA NA HAO WASHAMBA SIKU YAO INAKUJA SIKU AMBAPO GHARIKA ITAWACHUKUA WENYE HARUFU YA UFISADI
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Nov 25, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Itavunjwavunjwa hata kama imefika mbali.
     
Loading...