Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Do you how much you spend on beer and sigarette per annum?

Discussion in 'Entertainment' started by Mfamaji, Jan 3, 2012.

  1. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Mywaji wa kawaida anaweza kuywa avarage ya bia 6 kila siku.( jumlisha zoote hadi za harusini na misherehe mingine ) Hii ina maana anakunywa litre 3 kila siku. Hizi ni swa na litre 90 kwa mwezi ambazo ni sawa na litre 1,080. Kwa mwaka . Unafahamu simtank la litre 1000? maana yake ndio hiyo. Na kama ni smoker kama mimi one pkt per day @ 3000/= times 30 days = 90,000/= per month . It is just a 1,080,000.00 shilings per annum.

    So, 1,080 litres @ 3,600/= 3,888,000 per annum
    plus fegi 1,080,000 per annum and the total is Tanzania Shillings 4,968,000 say 5,000,000.00
    Remeber this is only person. No wife or kid or any other expenses have been considered. Habari ndio hiyo kwa wanywaji na wavutaji kama mie . 5M zinakuhusu bila chenga hata kidogo.
     
  2. T

    Tall JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    UZURI WAKE NI KUWA WALEVI WENGI( Ohhhh I am sorry I mean wanywaji wengi) NI WATAFUTAJI WAZURI WA PESA, INATAFUTWA INATUMIKA. WEWE UNATAFUTA YA SODA 2 SH. 1000 UNATUMIA. YEYE TARGET YAKE MLEVI NI NDEFU.
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    I dont want to know.
     
  4. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    aiii heh heh. I have already told you. So now you know
     
  5. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Tumia pesa ikuzoeee bhana.....
     
Loading...