Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Do you believe in life after death?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Lukansola, Jan 15, 2012.

  1. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Ndanzi alikuwa mfanyakazi mlokole aliyeaminiwa sana na mabosi wake, hasa kutokana na imani yake ya kidini. Siku moja huyu ndanzi aliomba ruhusa kwenda kuhudhuria msiba wa mjomba wake. akaruhusiwa.

    aliporudi baada ya wiki maongezi na bosi wake yalikuwa kama ifuatavyo:

    Boss: Ndanzi pole sana na msiba, but do you believe in life after death?
    Ndanzi: Yes boss, yapo maisha baada ya kifo hasa kwa mtu anayeishi na imani ndani yake.
    Boss: Ooukay basi ndo maana baada ya wewe kuondoka, yule mjomba wako uliyekwenda kumzika alikuja hapa kukuulizia.
     
  2. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    no i believe in death after life
     
  3. h

    hayaka JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    njia ya mwongo ni fupi.
     
  4. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Safi sana hii, nimeipenda.Boss alimtega Ndanzi vizuri sana
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,624
    Trophy Points: 280
    Kwenye mwili wako kuna atoms za dinosaurs na watu waliokufa zamani, basically the earth is one big recycling plant, so in that sense, there is life after death kwa maana ya kwamba ukifa utaoza halafu atoms zako zitarutubisha mimea na kuwa mimea, zitaliwa na wadudu na kuwa sehemu ya wadudud, zitaenda hata kuwa sehemu za watu wengine.

    So there is life after death, yiou just wont know it. That's what seems to be the case beyond a shade of doubt.
     
  6. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Dah, kaadhirika mlokole
     
  7. g

    guccio Senior Member

    #7
    Jan 15, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ah xo jamaa alidanganya mjamaa hakufaa?au bosi aliona msukule...
     
  8. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kimemshuka shuuu
     
  9. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    aibu, sijui alijitetea vipi.
     
  10. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahahahaha ndanzi bwana,
     
  11. T

    TUMY JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni rahisi tu, huyo ni pacha wake walizaliwa mapacha hao, identical twins.
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaaa kwa hiyo jamaa hatakuwa na maisha baada ya kifo chake???
     
  13. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Nimependa hoja hii, hebu tuitafutie uzi au unasemaje mkuu Kiranga?
     
  14. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    lakini mkuu ndo aje vilevile? bora hata angekuja kama mkungu wa ndizi, lakini wangemtambuaje?
     
  15. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #15
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Nadhani kwa jinsi ambavyo Ndanzi alipanic sidhani kama angekumbuka trick hii. Lol
     
  16. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Teh he he he. Is it because one can not die without living?
     
  17. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha, Ndo hapo wanaposemaga Don't judge the book by its cover
     
  18. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #18
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    aibu ya mwaka
     
  19. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145

    NO, DON'T believe in anything else!
    Believe in Jesus Christ, and thou shalt be saved.
     
  20. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha!
     
Loading...