Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Do we really have guts to celebrate the Union?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Intellect, Apr 26, 2012.

  1. Intellect

    Intellect Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Do we really have guts to celebrate the Union?
     
  2. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    a big no
     
  3. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Wanaoupenda Muungano wapo watasherehekea
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,241
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Practically no.
     
  5. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Technically No. Practically impossible. Intellectually naive.
     
  6. k

    kubenafrank Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata ndoa siku hizi kulingana na maendeleo ya sayansi na teknolojia zinafanyika kwa maridhiano ya watu wawili na kwa muda fulani.Muungano gani usiokuwa na majadiliano kati ya pande mbili kukubaliana yapi yawe masuala ya muungano na yapi yasiwe?Ni wakati sasa ccm na viongozi wao wajue wazi kuwa tunahitaji muungano utakaokubaliwa na wananchi wote kuepusha machafuko yasiyo kuwa na ulazima
     
Loading...