Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Do we need "First Daddies"?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chapa Nalo Jr, Mar 10, 2011.

  1. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,065
    Likes Received: 1,414
    Trophy Points: 280
    Kwa huu ulimwengu wa usawa, kuna marais wanawake na watakuja wengi tu miaka inavyokwenda

    Kwa sasa tuna "First Ladies" na wanatanua kweli kweli kwa mamlaka ya waume zao wenye mamlaka, lakini nimeona mifano michache (samahani sitaitaja) kwa wanawake marais na wenye vyeo vikubwa wanapokwenda kwenye shughuli za kikazi huwa hawaongazani waume zao(pengine niseme kwa uwazi) kwa mitindo ile tunayowaona wakifanya first ladies au wake wa hao wanaume wenye mamlaka

    Je, wanaume hawapendi au ni wanawake wenye mamlaka ndio hawapendi? Au kwa vile bado haijahalalishwa kuwepo First daddies!

    Malkia wa UK yes
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    First dadies?
    Kwani kuna first mumies ?
     
  3. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    bigirita teh teh teh!!!!!!!!!
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Chapa Nalo Jr bana nilikuwa sijakusoma kumbe umejoin tarehe yangu ya kuzaliwa.

    Haya kila la heri
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    naomba niweke poch yangu apooooo...!!!!
    miss u kimbau mbau!!!!
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    u wl b first dad wen ntakapoukwaaa 2050!!!!
     
Loading...