Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Do something!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Shetani, Dec 19, 2007.

  1. S

    Shetani Member

    #1
    Dec 19, 2007
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Laana kuu ya wabongo ni longolongo na woga. Do something ~@$&%! La sivyo kaeni kimya maanayake malalamiko na manung'uniko pekee bila vitendo ni kichefuchefu. Angalau basi jiungeni na CHADEMA ili mijitu mijinga kama Chacha Wangwe ikose kuongoza maanayake kama ndio aina ya viongozi wa upinzani waliopo basi nchi haina matumaini. Afazali dogo mnyika kaamua shule haina maana yeye anasimamia shamba la mfano la Chadema na Zitto naye anavinjari na magari na pesa ya Mzee Gulam Dewji na Freemen kamfanya Gurumo house'girl kwa kisingizio eti cha kuugua athrityis.
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2007
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hivi Hapo Juu Hakuna Censor Ya Maneno
     
  3. Zee la shamba

    Zee la shamba Member

    #3
    Dec 19, 2007
    Joined: Oct 17, 2007
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Heshima mbele. Ndugu shetani inaonekana hujui kutumia Tafsida kupunguza ukali wa maneno?
     
  4. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2007
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,581
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Administrator please take this non sense off the Internet. We can't limit every body opinions, but we sure can limit this guy opinions. People like this not only cost our freedom of speech, but they meake me challange the whole freedom of speech rights.
     
  5. S

    Shetani Member

    #5
    Dec 19, 2007
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumrazi kitumbua sio andazi. Shetani kachoshwa na haka katabia ka kila mbongo kuwa analyst kila mbongo politiaion kila mbongo spy kila mbongo mjuaji wa kila kitu matokea yake tunapigana longolongo tu hadi Yesu wenu atakaporudi (na kawapiga fix harudi ng'o). Ili tuendelee tunahitaji kitu kimoja:- kuacha kupiga domo.
     
  6. S

    Shetani Member

    #6
    Dec 19, 2007
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We Mdanganyika kama huwezi vumilia gharama ya freedom speech jitie kidole mdomoni utapike nyongo hiyo.
     
  7. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2007
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,581
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Admin please bring our peace back, just get this guy off the
    air.
     
  8. Mnhenwa Ndege

    Mnhenwa Ndege JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2007
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jina lake linakupa taswira ya mawazo, mitazamo na misimamo yake. let us learn to ignore these sorts of criticism
     
  9. YournameisMINE

    YournameisMINE JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2007
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 2,463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 145
    weird....sioni tatizo la shetani ktk maada hii, mada ipo cleani na anachosema ni cha kweli. Ooooh god help us, hii ni unneccesary censorship....wallahi kama mambo ndio yapo hivi basi hiyo laana ya bongo itakuwa maradufu.
     
Loading...