Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Do not declear failure until you fail - jk

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by QUALITY, Oct 13, 2010.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna habari zimenifikia hivi punde kuwa wakati wa kikao cha kamati kuu ya CCM, taarifa za siri za Usalama wa taifa zilisema kuwa JK hata afanye nini hawezi kushinfa kwa sababu tafiti zote zimemtupa na wale waliokuwa wanatumiwa kuiba kura sasa wamegawanyika. Hivyo uwezekano wa kushinda ulikuwa hakuna! Zaidi wenzake walimshauri to withdraw kabla ya uchaguzi

    JK alikasirika sana katika kikao hich akasema "DON'T DECLEAR FAILURE UNTIL YOU FAIL". Mpaka mkurugenzi wa Tume atoe matangazo kuwa nimeshindwa ndipo "naweza" kukubali ingawaje hata hapo itakuwa ngumu! Akaongoze, mbona hao wasiotajwa kama NCCR wanaendelea na kampeni, je mimi?

    Sasa nilipopata habari hii, nikasema niilete hapa JF kuona kama
    1. kuna mwenye taarifa zaidi
    2. Kwanini anaendelea na kampeni wakati ameshauriwa aache maana anzidi kuongeza gharama kwenye chama na serikali wakati nyota ya ushindi kwake imeishafifia?
    Karibu jamvini
     
  2. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kumbuka JK ni askari tena afisa mkubwa wa jeshi kwa cheo chake angeongoza kikosi. Hakuna kusalimu amri jeshini hadi risasi ya mwisho.
    Labda nikukumbushe

    Siku anarudisha form ya urais alisema;
    " ccm ni kama jeshi liko vitani, ili kujua nguvu ya adui tutaanza kutuma platoon kwenda kupigana, tukizidiwa tutatuma section, tukizidiwa tutatuma kombania, tukizidiwa tutatuma kikosi, tukizidiwa tutatuma brigade,akaongeza hapo sasa itakuwa mashambulizi bila kusimama hadi adui atokomee na kutundika bendera ya ushindi"

    Narudi kwenye mada kuwa hatuna uhakika kwamba;
    • platoon , section, kombania na brigade ni kitu gani kwa ccm nini
    Yawezekana bado ana nguvu.Acha tumsikilize japo inaonekana kashindwa tayari
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    unaleta taarifa, halafu unaomba mwenye taarifa zaidi

    Haya ndiyo yanatakiwa ku-delete
     
  4. Ally Msangi

    Ally Msangi Verified User

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 557
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    huyu jamaa amejiandaa ku chukua nchi kwa ubavu hata akishindwa
     
  5. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :jaw:Hapo hamna tatizo, hii ni tetesi. Baadhi yenu inawezekana mlikuwa katika kikao hich, mnaweza kutoa picha live. Usijali, hatugombani, kama huna taarifa, unauchuna!
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nimekuelewa na tuko pamoja.. ila ujue hizi message ndio zinafanya akina kinana waamini sie tunakurupuka na wao wako sahihi
     
  7. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    he is a failure japo hataki kukubali
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    bye-bye jk lakini karibu sana dr. Slaa na chademaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  9. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 716
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    kama hizi taarifa zina ukweli wowote
    nadhani huo ushauri haukuwa makini.
    hao washauri wangekuwa wa maana kama wangetoa
    ushauri wa kuhakikisha uchaguzi wa haki unafanyika
    na awe tayari kukubali matokeo ili hata kama akishindwa
    akumbukwe kwa kukubali kushindwa. lakini hili la kujitoa
    saa hii mmmh!
     
  10. u

    urasa JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tunakaribia kufika safari yetu na dererva wetu slaa
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Tusibweteke na hizi taarifa.
    mie nimeshahamasisha sehemu kubwa ya mtaa wetu kupiga kura kinyume na ccm.
    Huku mtaani hata makada wa ccm wanaona noma kumnadi jamaa yaani wamevubaa kama wamemwagiwa maji ya barafu.
    Majuzi nilimsaka mwenyekiti wangu wa serikali ya mtaa ambaye ni ccm nikamuuliza mbona hamupigii kampeni chama bingwa? akajibu kwa ufupi "aah hicho hujipigia kura chenyewe hakihitaji watu" bado natafakari huu ujumbe wake ila ni dalili kwamba hawawezi kusimama na kutetea chaguo lao.
     
  12. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kanyaga twende...
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Kwa picha hi sijui

    [​IMG]
     
  14. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #14
    Oct 14, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Declear au declare?
     
  15. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Huyu itabidi asindikizwe kutoka Ikulu kwa mtutu. Kama kweli amesema hata kama akishindwa itakuwa ngumu kukubali, itabidi atafutiwe waungwana wamsindikize taratibu.
     
  16. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #16
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Sina haja ya jina la aliyekuambia lakini nigefurahi ukituambia uliwezaje kupata habari za kikao hicho cha siri hasa kulingana na signecha yako.
     
  17. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The end is just around the corner
     
Loading...